Lịch Thi Đấu Bóng Đá 24h - LTĐ mới nhất

  • La Liga
  • 20:00 - 28/01
    Cadiz
    vs
    Mallorca
  • 22:15 - 28/01
    Girona
    vs
    FC Barcelona
  • 00:30 - 29/01
    Sevilla
    vs
    Elche
  • 03:00 - 29/01
    Getafe
    vs
    Real Betis
  • Bundesliga
  • 21:30 - 28/01
    TSG Hoffenheim
    vs
    Borussia Monchengladbach
  • 21:30 - 28/01
    Hertha Berlin
    vs
    Union Berlin
  • 21:30 - 28/01
    Werder Bremen
    vs
    VfL Wolfsburg
  • 21:30 - 28/01
    FSV Mainz 05
    vs
    VfL Bochum
  • 21:30 - 28/01
    SC Freiburg
    vs
    Augsburg
  • 00:30 - 29/01
    Bayern Munchen
    vs
    Eintracht Frankfurt
  • Serie A
  • 21:00 - 28/01
    Empoli
    vs
    Torino
  • 00:00 - 29/01
    Cremonese
    vs
    Inter Milan
  • 02:45 - 29/01
    Atalanta
    vs
    Sampdoria
  • Ligue 1
  • 22:59 - 28/01
    Troyes
    vs
    Lens
  • 03:00 - 29/01
    Marseille
    vs
    Monaco
  • VĐQG Hà Lan
  • 22:30 - 28/01
    PSV Eindhoven
    vs
    Go Ahead Eagles
  • 00:45 - 29/01
    RKC Waalwijk
    vs
    Emmen
  • 02:00 - 29/01
    NEC Nijmegen
    vs
    Sparta Rotterdam
  • 02:00 - 29/01
    SC Heerenveen
    vs
    Vitesse Arnhem
  • 03:00 - 29/01
    AZ Alkmaar
    vs
    FC Utrecht
  • VĐQG Argentina
  • 07:30 - 28/01
    Defensa Y Justicia
    vs
    CA Huracan
  • 03:00 - 29/01
    San Lorenzo
    vs
    Arsenal de Sarandi
  • 05:15 - 29/01
    Talleres Cordoba
    vs
    Independiente
  • 05:15 - 29/01
    Estudiantes La Plata
    vs
    Club Atletico Tigre
  • Liga Mexico
  • 08:05 - 28/01
    Puebla
    vs
    Monterrey
  • 10:10 - 28/01
    Club Tijuana
    vs
    Pumas U.N.A.M.
  • A-League
  • 09:00 - 28/01
    Wellington Phoenix
    vs
    Perth Glory
  • 13:00 - 28/01
    FC Macarthur
    vs
    Western United FC
  • 15:45 - 28/01
    Central Coast Mariners
    vs
    Western Sydney
  • VĐQG Chile
  • 07:00 - 28/01
    Union La Calera
    vs
    Everton CD
  • 22:00 - 28/01
    Coquimbo Unido
    vs
    Palestino
  • 04:00 - 29/01
    Universidad de Chile
    vs
    Union Espanola
  • 06:30 - 29/01
    Univ Catolica
    vs
    Curico Unido
  • Giao Hữu
  • 07:00 - 28/01
    Racing de Cordoba
    vs
    Club Sport Emelec
  • 07:00 - 28/01
    Sociedad Deportiva Aucas
    vs
    Tecnico Universitario
  • 07:30 - 28/01
    Wanderers FC
    vs
    Centro Atletico Fenix
  • 14:00 - 28/01
    Moreton Bay United
    vs
    Gold Coast United
  • 16:00 - 28/01
    SK Kladno
    vs
    SK Zapy
  • 16:00 - 28/01
    Bohemians1905 B
    vs
    FK Kolin
  • 16:00 - 28/01
    Gornik Polkowice
    vs
    Chrobry Glogow
  • 16:00 - 28/01
    Hrvatski dragovoljac
    vs
    Kustosija
  • 16:00 - 28/01
    Rochedale Rovers
    vs
    Brisbane City
  • 16:00 - 28/01
    CSM Ramnicu Sarat
    vs
    Gloria Buzau
  • 16:30 - 28/01
    Blansko
    vs
    Slovan Rosice
  • 16:30 - 28/01
    SK Motorlet Praha
    vs
    Most Mus
  • 17:00 - 28/01
    Middelfart G og
    vs
    Kolding FC
  • 17:00 - 28/01
    SV Ried
    vs
    SK Vorwarts Steyr
  • 17:00 - 28/01
    MSK Zilina
    vs
    Trinec
  • 17:00 - 28/01
    CS Gloria 2018 Bistrita Nasaud
    vs
    Unirea Dej
  • 17:00 - 28/01
    Ruch Chorzow
    vs
    Hutnik Krakow
  • 17:00 - 28/01
    SKF Sered
    vs
    FK Povazska Bystrica
  • 17:00 - 28/01
    Concordia Elblag
    vs
    KP Starogard Gdanski
  • 18:00 - 28/01
    HSK Zrinjski Mostar
    vs
    Zlate Moravce
  • 18:00 - 28/01
    SC Gleisdorf
    vs
    Usv Mettersdorf
  • 18:00 - 28/01
    Pogon Siedlce
    vs
    KS Legionovia Legionowo
  • 18:00 - 28/01
    Sparta Praha B
    vs
    Dukla Prague
  • 18:00 - 28/01
    FC Inter
    vs
    SalPa
  • 18:30 - 28/01
    Gornik Leczna
    vs
    Chojniczanka Chojnice
  • 19:00 - 28/01
    TJ Start Brno
    vs
    SC Znojmo
  • 19:00 - 28/01
    MSK Zilina B
    vs
    Podhale Nowy Targ
  • 19:00 - 28/01
    Chrobry Glogow II
    vs
    KS Polonia Sroda Wlkp
  • 19:30 - 28/01
    Schalke 04 (Youth)
    vs
    Kickers Offenbach
  • 19:30 - 28/01
    KSZO Ostrowiec
    vs
    Siarka Tarnobrzeg
  • 19:30 - 28/01
    Dukla Banska Bystrica
    vs
    FK Kosice
  • 20:00 - 28/01
    Moss
    vs
    Sprint-Jeloy
  • 20:00 - 28/01
    Wiener Viktoria
    vs
    Langenrohr
  • 20:00 - 28/01
    SK Austria Klagenfurt
    vs
    SK Treibach
  • 20:00 - 28/01
    Sparta Praha (w)
    vs
    St. Polten (w)
  • 20:00 - 28/01
    Monchengladbach AM.
    vs
    Rot-Weiss Oberhausen
  • 20:00 - 28/01
    Raufoss
    vs
    Skeid Oslo
  • 20:00 - 28/01
    Radomlje
    vs
    Rudes
  • 20:00 - 28/01
    SR Donaufeld Wien
    vs
    SV Schwechat
  • 20:00 - 28/01
    Wiedenbruck
    vs
    Hessen Kassel
  • 20:00 - 28/01
    SV Lafnitz II
    vs
    Andelsbuch
  • 20:00 - 28/01
    Freiberg
    vs
    Calcio Leinfelden-Echterdingen
  • 20:00 - 28/01
    FC Hanau 93
    vs
    Viktoria Aschaffenburg
  • 20:00 - 28/01
    Bonner sc
    vs
    Uerdingen KFC 05
  • 20:00 - 28/01
    Duren
    vs
    Hennef 05
  • 20:30 - 28/01
    Kriens
    vs
    Langenthal
  • 20:30 - 28/01
    SV Ried
    vs
    St.Polten
  • 21:00 - 28/01
    FC Salzburg
    vs
    Slovan Bratislava
  • 21:00 - 28/01
    Deutschlandsberger SC
    vs
    Grazer AK
  • Mexico Liga TDP
  • 07:00 - 28/01
    FC Santiago
    vs
    San Nicolas FC
  • Panama Liga Prom
  • 07:00 - 28/01
    Atletico Chiriqui Reserves
    vs
    CD Universitario Reserves
  • 07:00 - 28/01
    Plaza Amador Reserves
    vs
    Potros Del Este Reserves
  • 07:00 - 28/01
    Herrera FC Reserves
    vs
    Veraguas FC Reserves
  • 07:00 - 28/01
    Tauro Reserves
    vs
    Panama City FC
  • 04:00 - 29/01
    CD Centenario
    vs
    Champions FC Academy
  • 06:00 - 29/01
    CA Independiente de la Chorrera Reserves
    vs
    SD Panama Oeste
  • 06:00 - 29/01
    Mario Mendez FC
    vs
    Union Cocle
  • 06:00 - 29/01
    San Martin FC
    vs
    Alianza FC Panama Reserves
  • Conmebol - Sudamericano U20
  • 07:30 - 28/01
    Brazil U20
    vs
    Paraguay U20
  • 07:30 - 28/01
    Colombia U20
    vs
    Argentina U20
  • 06:30 - 29/01
    Ecuador U20
    vs
    Uruguay U20
  • 06:30 - 29/01
    Venezuela U20
    vs
    Chile U20
  • Panama Liga Nacional de Ascenso
  • 08:00 - 28/01
    San Francisco FC
    vs
    CA Independente
  • 04:00 - 29/01
    Plaza Amador
    vs
    Alianza FC (PAN)
  • 06:15 - 29/01
    Herrera FC
    vs
    CD Universitario
  • Mexico Segunda Division
  • 08:00 - 28/01
    Estudiantes Tecos
    vs
    Halcones de Zapopan
  • 10:30 - 28/01
    Coras De Nayarit
    vs
    U.A. Zacatecas
  • 22:59 - 28/01
    Correcaminos II
    vs
    CD Inter Queretaro
  • 00:00 - 29/01
    Universidad Guadalajara II
    vs
    Los Cabos United
  • 04:00 - 29/01
    Mexicali FC
    vs
    Cimarrones de Sonora FC II
  • 05:00 - 29/01
    Tritones Vallarta MFC
    vs
    Mineros de Fresnillo
  • 06:00 - 29/01
    Cafetaleros de Tapachula
    vs
    Sporting Canamy
  • Costa Rica Primera Division Women
  • 08:00 - 28/01
    Alajuelense (w)
    vs
    Sporting FC (W)
  • 09:00 - 28/01
    Dimas Escazu (w)
    vs
    Municipal Pococi (w)
  • Solomon Islands S League
  • 08:00 - 28/01
    Honiara City FC
    vs
    Kossa FC
  • 10:00 - 28/01
    FC Isabel United
    vs
    Kula FC
  • Liga MX Women
  • 08:05 - 28/01
    Queretaro (w)
    vs
    Santos Laguna (w)
  • 01:00 - 29/01
    Unam Pumas (w)
    vs
    Pachuca (w)
  • 06:05 - 29/01
    Leon (W)
    vs
    Monterrey (w)
  • Costa Rica 2.Liga
  • 09:00 - 28/01
    AD Carmelita
    vs
    AD Sarchi
  • 02:00 - 29/01
    Puerto Golfito
    vs
    Municipal Garabito
  • 03:00 - 29/01
    San Jose Costa Rica
    vs
    Municipal Turrialba
  • Australia W-League
  • 11:00 - 28/01
    Brisbane Roar (w)
    vs
    Wellington Phoenix (W)
  • 11:00 - 28/01
    Canberra United (w)
    vs
    Western United (W)
  • 13:30 - 28/01
    WS Wanderers (w)
    vs
    Newcastle Jets (w)
  • Israel youth cup
  • 13:30 - 28/01
    Maccabi Herzliya U19
    vs
    Hakoach Macabi Ramat Gan U19
  • 14:30 - 28/01
    Maccabi Petach Tikva U19
    vs
    Hapoel Hod Hasharon U19
  • 15:30 - 28/01
    Maccabi Ironi Kiryat Ata U19
    vs
    Hapoel Akko U19
  • 16:00 - 28/01
    Beitar Nes Tubruk U19
    vs
    Hapoel Herzliya U19
  • 16:15 - 28/01
    Hapoel Ramat Gan U19
    vs
    Beitar Jerusalem Oren U19
  • 16:30 - 28/01
    Maccabi Yaffo Kabilio U19
    vs
    Bnei Yehuda Tel Aviv U19
  • 16:50 - 28/01
    Hapoel Haifa U19
    vs
    Maccabi Haifa U19
  • 17:00 - 28/01
    Maccabi Netanya U19
    vs
    Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19
  • 18:00 - 28/01
    Hapoel Tel Aviv U19
    vs
    Hapoel Nir Ramat Hasharon U19
  • 19:00 - 28/01
    Tzeirey Kafr Kana U19
    vs
    Ironi Nesher U19
  • 19:00 - 28/01
    Hapoel Umm al-Fahm U19
    vs
    Football Club Nave Yosef U19
  • 19:30 - 28/01
    Sectzya Nes Ziona U19
    vs
    Beitar Tel Aviv Bat Yam U19
  • 20:00 - 28/01
    Ashdod Rafi Elbaz U19
    vs
    Beitar Shimshon Tel Aviv U19
  • Ngoại Hạng Hong Kong
  • 14:00 - 28/01
    Southern District
    vs
    Biu Chun Rangers
  • 17:00 - 28/01
    Tai Chung FC
    vs
    Kitchee
  • Kenya League Women
  • 14:00 - 28/01
    Ulinzi Starlets (W)
    vs
    Wadadia (W)
  • Estonia Winter Tournament
  • 14:15 - 28/01
    Harju JK Laagri
    vs
    Tallinna FC Levadia B
  • 16:05 - 28/01
    Parnu JK Vaprus
    vs
    Tallinna JK Legion
  • 17:00 - 28/01
    Parnu JK
    vs
    Tartu JK Maag Tammeka B
  • 18:00 - 28/01
    FC Kuressaare
    vs
    Trans Narva
  • 19:15 - 28/01
    Viljandi Tulevik
    vs
    JK Tallinna Kalev II
  • 20:30 - 28/01
    FC Kuressaare II
    vs
    Tartu Kalev
  • 21:30 - 28/01
    JK Welco Elekter
    vs
    Tallinna FC Ararat TTU
  • 22:30 - 28/01
    Flora Tallinn II
    vs
    FC Nomme United
  • VĐQG Indonesia
  • 15:00 - 28/01
    Persita Tangerang
    vs
    Persis Solo FC
  • 16:00 - 28/01
    Bhayangkara Solo FC
    vs
    Dewa United FC
  • NBA_Nhà Nghề Mỹ
  • 15:00 - 28/01
    Royal AM Reserves
    vs
    Moroka Swallows Reserves
  • 17:00 - 28/01
    Orlando Pirates Reserves
    vs
    Richards Bay FC Reserves
  • NBA _ Nhà Nghề Mỹ
  • 15:00 - 28/01
    CR Temouchent U19
    vs
    GC Mascara U19
  • 15:00 - 28/01
    USM Alger U19
    vs
    JS Kabylie U19
  • 15:00 - 28/01
    Hamra Annaba U19
    vs
    JSM Skikda U19
  • I- League
  • 15:30 - 28/01
    Rajasthan Club
    vs
    Trau FC
  • Thai Division 2 League
  • 15:30 - 28/01
    Khonkaen FC
    vs
    Ubon Krua Napat FC
  • 15:30 - 28/01
    Yasothon FC
    vs
    Surin Khongcheemool
  • 15:30 - 28/01
    Banbueng FC
    vs
    Pluakdaeng United
  • 15:30 - 28/01
    Saraburi FC
    vs
    Chainat United
  • 15:30 - 28/01
    Lopburi City FC
    vs
    Assumption Thonburi
  • 16:00 - 28/01
    Muangnont Bankunmae FC
    vs
    Royal Thai Air Force FC
  • 17:00 - 28/01
    Chanthaburi FC
    vs
    Marine Corps FC
  • 18:00 - 28/01
    Navy FC
    vs
    Pattaya Discovery United FC
  • Turkey A2 League U19
  • 16:00 - 28/01
    Kasimpasa U19
    vs
    Besiktas JK U19
  • 16:00 - 28/01
    Keciorengucu U19
    vs
    Samsunspor U19
  • 16:00 - 28/01
    Adana Demirspor U19
    vs
    Ankaragucu U19
  • 16:00 - 28/01
    Eskisehirspor U19
    vs
    Erokspor U19
  • 16:00 - 28/01
    Altay Spor KulubuU19
    vs
    Kocaelispor U19
  • 16:00 - 28/01
    Genclerbirligi U19
    vs
    Adanaspor U19
  • 16:00 - 28/01
    Afjet Afyonspor U19
    vs
    Pendikspor U19
  • 16:00 - 28/01
    Manisa Belediyespor U19
    vs
    Tuzlaspor U19
  • 16:00 - 28/01
    Konyaspor U19
    vs
    Boluspor U19
  • 16:00 - 28/01
    Fenerbahce U19
    vs
    Buyuksehir BLD.Spor U19
  • 16:00 - 28/01
    Hatayspor U19
    vs
    Alanyaspor U19
  • 16:00 - 28/01
    Umraniyespor U19
    vs
    Trabzonspor U19
  • 16:00 - 28/01
    Antalyaspor U19
    vs
    Sivasspor U19
  • 16:00 - 28/01
    Galatasaray U19
    vs
    Fatih Karagumruk U19
  • 16:00 - 28/01
    Bursaspor U19
    vs
    Yeni Malatyaspor U19
  • 16:00 - 28/01
    Kayserispor U19
    vs
    Istanbulspor U19
  • 19:00 - 28/01
    Gazisehir Gaziantep FK U19
    vs
    Goztepe U19
  • Ngoại Hạng Bangladesh
  • 16:00 - 28/01
    Bashundhara Kings
    vs
    Sheikh Russel KC
  • 16:00 - 28/01
    Fortis Limited
    vs
    Bangladesh Police Club
  • VĐQG Nữ Thổ Nhĩ Kỳ
  • 17:00 - 28/01
    Fomget Genclik (w)
    vs
    Konak BEL. (w)
  • 18:00 - 28/01
    Fenerbahce SK (W)
    vs
    Kirecburnu (w)
  • Greece U19
  • 17:00 - 28/01
    PAS Giannina U19
    vs
    Atromitos U19
  • 17:00 - 28/01
    Asteras Tripolis U19
    vs
    Panathinaikos U19
  • 17:00 - 28/01
    Volos Nps U19
    vs
    Panaitolikos U19
  • 17:00 - 28/01
    PAS Lamia U19
    vs
    Ionikos U19
  • Italian Youth League B
  • 17:00 - 28/01
    Cosenza Calcio Youth
    vs
    Benevento (Youth)
  • 17:00 - 28/01
    Reggina U19
    vs
    Sha LAN U19
  • 17:00 - 28/01
    Spezia U20
    vs
    Ternana u20
  • 20:00 - 28/01
    Padova U19
    vs
    Venezia F.C. Youth
  • 20:30 - 28/01
    FeralpiSalo Youth
    vs
    Brescia U20
  • 20:30 - 28/01
    AlbinoLeffe Youth
    vs
    US Cremonese U20
  • 20:30 - 28/01
    Cittadella U20
    vs
    Vicenza U20
  • 20:30 - 28/01
    Alessandria Youth
    vs
    S.S.D. Monza 1912 Youth
  • 20:30 - 28/01
    Genoa Youth
    vs
    Parma U20
  • 20:30 - 28/01
    Spal U19
    vs
    Pordenone Youth
  • 20:30 - 28/01
    Como U20
    vs
    Reggiana U20
  • 20:30 - 28/01
    Lazio U20
    vs
    Ascoli Youth
  • 20:30 - 28/01
    Crotone U19
    vs
    Monopoli Youth
  • 20:30 - 28/01
    Perugia Youth
    vs
    Pisa U19
  • 20:30 - 28/01
    Imolese Calcio Youth
    vs
    Virtus Entella U20
  • 20:30 - 28/01
    Pescara Youth
    vs
    Viterbese Castrense Youth
  • VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
  • 17:30 - 28/01
    Sivasspor
    vs
    Adana Demirspor
  • 20:00 - 28/01
    Ankaragucu
    vs
    Gazisehir Gaziantep
  • 20:00 - 28/01
    Hatayspor
    vs
    Trabzonspor
  • 22:59 - 28/01
    Antalyaspor
    vs
    Umraniyespor
  • 22:59 - 28/01
    Giresunspor
    vs
    Galatasaray
  • Hạng Nhất Thổ Nhĩ Kỳ
  • 17:30 - 28/01
    Tuzlaspor
    vs
    Sakaryaspor
  • 20:00 - 28/01
    Altinordu
    vs
    Boluspor
  • 22:59 - 28/01
    Pendikspor
    vs
    Genclerbirligi
  • Hạng 2 Thái Lan
  • 17:30 - 28/01
    JL Chiangmai United FC
    vs
    Raj Pracha FC
  • 18:00 - 28/01
    Kasetsart FC
    vs
    Trat FC
  • 18:00 - 28/01
    Krabi FC
    vs
    Uthai Thani Forest
  • 18:30 - 28/01
    Nakhon Si United FC
    vs
    Ranong FC
  • 19:00 - 28/01
    Customs Department FC
    vs
    Samut Prakan City
  • Syrian League
  • 18:00 - 28/01
    Al-Jaish Damascus
    vs
    Al-Taleiah
  • Turkiye Lig3
  • 18:00 - 28/01
    Inegolspor
    vs
    Erzincanspor
  • 18:00 - 28/01
    Ankaraspor FK
    vs
    Isparta 32 Spor
  • Turkey 3. Ligi B
  • 18:00 - 28/01
    Catalca Spor
    vs
    Celspor
  • 18:00 - 28/01
    Karsiyaka
    vs
    Anadolu Selcukluspor
  • 18:00 - 28/01
    Bulvarspor
    vs
    Kusadasispor
  • 18:00 - 28/01
    Kestel
    vs
    Gumushanespor
  • Ngoại Hạng Thái Lan
  • 18:00 - 28/01
    Bangkok United FC
    vs
    Lampang FC
  • 18:30 - 28/01
    Muang Thong United
    vs
    Nakhon Ratchasima
  • 19:00 - 28/01
    Prachuap Khiri Khan
    vs
    Port FC
  • 19:30 - 28/01
    Nong Bua Lamphu
    vs
    Chiangrai United
  • Ngoại Hạng Iraq
  • 18:00 - 28/01
    Newroz SC(IRQ)
    vs
    Al Shorta
  • Spanish Ladies Premier League B
  • 18:00 - 28/01
    Osasuna (w)
    vs
    Deportivo La Coruna W
  • 18:30 - 28/01
    Athletic Bilbao B (w)
    vs
    Eibar (w)
  • 21:00 - 28/01
    Atletico Madrid C (w)
    vs
    Madrid CFF III (W)
  • 22:00 - 28/01
    Victoria CF Coruna (W)
    vs
    UD Mos (W)
  • 22:59 - 28/01
    CD Juan Grande (w)
    vs
    Fundacion Albacete (w)
  • 23:30 - 28/01
    Fundacion CD Tenerife B (W)
    vs
    CD Achaman Santa Lucia (w)
  • 00:00 - 29/01
    Ciudad Alcala CF (W)
    vs
    ADFB La Rambla (w)
  • Spain Youth League
  • 18:00 - 28/01
    San Felix CF U19
    vs
    Recreativo Huelva U19
  • 18:00 - 28/01
    CD Maspalomas U19
    vs
    CD Las Longueras U19
  • 18:45 - 28/01
    Danok Bat U19
    vs
    Osasuna U19
  • 19:00 - 28/01
    CF Juventud Laguna U19
    vs
    SD San Jose U19
  • 19:00 - 28/01
    Ibarra U19
    vs
    AD Huracan U19
  • 19:00 - 28/01
    San Roque Balompie U19
    vs
    Real Betis U19
  • 22:00 - 28/01
    CD Diocesano U19
    vs
    Alcobendas CF U19
  • 22:00 - 28/01
    Badazous U19
    vs
    Rayo Vallecano U19
  • 22:15 - 28/01
    Huesca U19
    vs
    Sabadell U19
  • 22:59 - 28/01
    Espanyol U19
    vs
    Girona U19
  • 22:59 - 28/01
    Seneca CF U19
    vs
    Calavera CF U19
  • 23:30 - 28/01
    CD Roces U19
    vs
    Gimnastica de Torrelavega U19
  • 23:30 - 28/01
    UD Alzira U19
    vs
    Hercules U19
  • 00:30 - 29/01
    CF Badalona U19
    vs
    CF Damm U19
  • VĐQG Nữ Tây Ban Nha
  • 18:00 - 28/01
    Villarreal (w)
    vs
    CD Alaves (w)
  • 18:00 - 28/01
    Real Betis (w)
    vs
    Madrid CFF (w)
  • 22:00 - 28/01
    Levante UD (w)
    vs
    Alhama CF (w)
  • 00:15 - 29/01
    Real Madrid (w)
    vs
    Athletic Club Bibao (w)
  • Saudi Arabia Youth League
  • 18:30 - 28/01
    Al Khaleej Youths
    vs
    Arar (Youth)
  • 19:15 - 28/01
    Al-Faisaly Harmah Youth
    vs
    Al-Ittihad (Youth)
  • 19:20 - 28/01
    Al-Qadasiya (Youth)
    vs
    Al-Hilal (Youth)
  • 19:35 - 28/01
    Al-Nasr (Youth)
    vs
    Al-Ettifaq (Youth)
  • 19:45 - 28/01
    Al Raed (Youth)
    vs
    Ohud Medina Youths
  • 20:05 - 28/01
    Al Wehda (Youth)
    vs
    Al-Taawon Youths
  • 20:05 - 28/01
    Al-Ansar Youths
    vs
    Jeddah Youth
  • Spanish Bizkaia-Tercera Division
  • 18:30 - 28/01
    Sevilla C
    vs
    Atletico Espeleno
  • 21:45 - 28/01
    Valle de Egues
    vs
    CD Ardoi Draw
  • 22:00 - 28/01
    UD Ibarra
    vs
    CD La Cuadra
  • 22:00 - 28/01
    CD Binissalem
    vs
    Inter Manacor
  • 22:00 - 28/01
    Pamplona
    vs
    UCD Burlades
  • 22:00 - 28/01
    CD Guarnizo
    vs
    SD Revilla
  • 22:00 - 28/01
    Atzeneta UE
    vs
    Castellon B
  • 22:00 - 28/01
    CD Torrijos
    vs
    CD Azuqueca
  • 22:00 - 28/01
    CF Trival Valderas
    vs
    CU Collado Villalba
  • 22:30 - 28/01
    Manchego Ciudad
    vs
    CD Tarancon
  • 22:30 - 28/01
    Gandia
    vs
    Patacona
  • 22:30 - 28/01
    Atletico Astorga
    vs
    Almazan
  • 22:30 - 28/01
    Atletico Tordesillas
    vs
    CA Bembibre
  • 22:30 - 28/01
    Unami CP
    vs
    CD Mirandes B
  • 22:30 - 28/01
    CD Touring
    vs
    CD Vitoria(SPA)
  • 22:30 - 28/01
    U.M. Escobedo
    vs
    Club Deportivo Tropezon
  • 22:30 - 28/01
    CD Illescas
    vs
    Tomelloso
  • 22:30 - 28/01
    UD Poblense
    vs
    Portmany
  • 22:30 - 28/01
    CD Manacor
    vs
    Constancia
  • 22:59 - 28/01
    Rapido de Bouzas
    vs
    Racing Villalbes
  • 22:59 - 28/01
    Cultural de Durango
    vs
    Pasaia KE
  • 22:59 - 28/01
    UD Torre del Mar
    vs
    Motril
  • 23:30 - 28/01
    UD Collerense
    vs
    CE Mercadal
  • 23:30 - 28/01
    CD Santa Ursula
    vs
    Panaderia Pulido
  • Italy Campionato Primavera 4
  • 18:30 - 28/01
    Taranto U19
    vs
    Siena U19
  • 20:30 - 28/01
    CartanU19
    vs
    Virtus Francavilla U19
  • 20:30 - 28/01
    Triestina U19
    vs
    Rimini U19
  • 20:30 - 28/01
    Lecco U19
    vs
    Olbia U19
  • 20:30 - 28/01
    Modena U19
    vs
    SudTirol U19
  • 20:30 - 28/01
    Palermo U19
    vs
    Juve Stabia U19
  • 20:30 - 28/01
    Renate U19
    vs
    Pro Sesto U19
  • Greece National B
  • 18:45 - 28/01
    PAOK Saloniki B
    vs
    Panserraikos
  • 2 .Bundesliga
  • 19:00 - 28/01
    Darmstadt
    vs
    Jahn Regensburg
  • 19:00 - 28/01
    Heidenheimer
    vs
    Hansa Rostock
  • 19:00 - 28/01
    Holstein Kiel
    vs
    Greuther Furth
  • 02:30 - 29/01
    Hannover 96
    vs
    Kaiserslautern
  • Germany Regionalliga
  • 19:00 - 28/01
    Energie Cottbus
    vs
    VSG Altglienicke
  • 19:00 - 28/01
    Germania Halberstadt
    vs
    Lichtenberg 47
  • 19:00 - 28/01
    Rot-Weiss Erfurt
    vs
    FSV luckenwalde
  • 19:30 - 28/01
    ETSV Weiche Flensburg
    vs
    Hannover 96 Am
  • 20:00 - 28/01
    Bocholt FC
    vs
    Fortuna Koln
  • Indian Super League
  • 19:00 - 28/01
    Bengaluru
    vs
    Chennai Titans
  • 21:00 - 28/01
    ATK Mohun Bagan
    vs
    Odisha FC
  • Kenya Premier League
  • 19:00 - 28/01
    Wazito FC
    vs
    KCB SC
  • 19:00 - 28/01
    Mathare United
    vs
    Kakamega Homeboyz
  • 19:00 - 28/01
    Kenya Police FC
    vs
    Tusker
  • 19:00 - 28/01
    Kariobangi Sharks
    vs
    Bidco United
  • 19:00 - 28/01
    Ulinzi Stars Nakuru
    vs
    Nzoia United
  • 19:15 - 28/01
    Sofapaka FC
    vs
    Vihiga Bullets
  • Kenya Super League
  • 19:00 - 28/01
    Vihiga United
    vs
    Muranga Seal
  • 19:00 - 28/01
    Naivas FC
    vs
    Migori Youth
  • Chinese Champions League
  • 19:00 - 28/01
    SC Staaken
    vs
    FSV Optik Rathenow
  • 19:00 - 28/01
    VfB Auerbach
    vs
    SG Union Sandersdorf
  • 19:00 - 28/01
    Einheit Rudolstadt
    vs
    Grimma
  • 19:00 - 28/01
    Hallen
    vs
    VfB 1921 Krieschow
  • 19:00 - 28/01
    RSV Eintracht
    vs
    SV Tasmania Berlin
  • 19:00 - 28/01
    Tus Dassendorf
    vs
    FC Suderelbe
  • 19:00 - 28/01
    FC Oberlausitz
    vs
    SC Freital
  • 19:00 - 28/01
    VFC Plauen
    vs
    SV Blau-Weiss Zorbau
  • 20:00 - 28/01
    SG Dynamo Schwerin
    vs
    FC Blaus Weiss 90 Berlin
  • Giải Trẻ Argentina
  • 19:00 - 28/01
    Gimnasia LP Reserves
    vs
    Velez Sarsfield Reserves
  • 19:00 - 28/01
    Argentinos Jrs Reserves
    vs
    Rosario Central Reserves
  • 19:00 - 28/01
    Lanus Reserves
    vs
    Colon Reserves
  • 19:00 - 28/01
    Belgrano Reserves
    vs
    Racing Club Reserves
  • Spain Segunda Women
  • 19:00 - 28/01
    Atletico Madrid B (w)
    vs
    Torrelodones (w)
  • 19:45 - 28/01
    CD Femarguin (w)
    vs
    Fundacion CD Tenerife (W)
  • Rwanda Womens League
  • 19:00 - 28/01
    Kamonyi FC (w)
    vs
    Youvia WFC (W)
  • 19:00 - 28/01
    IPM WFC (W)
    vs
    ES Mutunda (w)
  • 19:00 - 28/01
    Rambura (w)
    vs
    Freedom (w)
  • Morocco League Women
  • 19:00 - 28/01
    ASDCT (W)
    vs
    WAC Casablanca (W)
  • Germany Youth U19 League
  • 19:00 - 28/01
    Bayern Munchen U19
    vs
    Ingolstadt U19
  • Ngoại Hạng Lebanon
  • 19:15 - 28/01
    Shabab Al Ghazieh
    vs
    Al Bourj
  • 20:00 - 28/01
    Al-Nejmeh
    vs
    Shabab Sahel
  • Lebanese Premier 2
  • 19:15 - 28/01
    AL egtmaaey trablos
    vs
    AL- ahley saida
  • 19:15 - 28/01
    Al-Mabarrah
    vs
    Nahda Barelias
  • Hạng Nhất Ả Rập Xê Út
  • 19:20 - 28/01
    Al Sahel
    vs
    Al-Jabalain
  • 19:45 - 28/01
    Al Qaisoma
    vs
    Al Ahli Jeddah
  • 19:55 - 28/01
    Al-Akhdoud
    vs
    Al-Qadasiya
  • 19:55 - 28/01
    Al-Orubah
    vs
    Al-Shoalah
  • Saudi Arabia Division 2
  • 19:20 - 28/01
    Al Taraji
    vs
    Jerash FC
  • 19:20 - 28/01
    Bisha FC
    vs
    Sajer FC
  • 19:25 - 28/01
    AL-jeel
    vs
    Al Nairyah
  • 19:35 - 28/01
    Al-Kawkab
    vs
    Al-Rayyan
  • 19:35 - 28/01
    Al-Sharq
    vs
    Al Shuaib
  • 19:40 - 28/01
    Al-Zlfe
    vs
    Wajj
  • 19:40 - 28/01
    Al-Washm
    vs
    Al-Ansar
  • 19:45 - 28/01
    Al Najma(KSA)
    vs
    Al Safa(KSA)
  • 20:10 - 28/01
    Al-Suqoor(KSA)
    vs
    Al-Rawdhah
  • England League 1
  • 19:30 - 28/01
    Charlton Athletic
    vs
    Bolton Wanderers
  • 22:00 - 28/01
    Morecambe
    vs
    Bristol Rovers
  • 22:00 - 28/01
    Milton Keynes Dons
    vs
    Exeter City
  • 22:00 - 28/01
    Burton Albion
    vs
    Oxford United
  • 22:00 - 28/01
    Shrewsbury Town
    vs
    Forest Green Rovers
  • 22:00 - 28/01
    Lincoln City
    vs
    Cambridge United
  • 22:00 - 28/01
    Cheltenham Town
    vs
    Port Vale
  • 22:00 - 28/01
    Peterborough United
    vs
    Portsmouth
  • FA Cup
  • 19:30 - 28/01
    Walsall
    vs
    Leicester City
  • 19:30 - 28/01
    Accrington Stanley
    vs
    Leeds United
  • 22:00 - 28/01
    Luton Town
    vs
    Grimsby Town
  • 22:00 - 28/01
    Bristol City
    vs
    West Bromwich(WBA)
  • 22:00 - 28/01
    Sheffield Wednesday
    vs
    Fleetwood Town
  • 22:00 - 28/01
    Fulham
    vs
    Sunderland A.F.C
  • 22:00 - 28/01
    Blackburn Rovers
    vs
    Birmingham City
  • 22:00 - 28/01
    Southampton
    vs
    Blackpool
  • 22:00 - 28/01
    Ipswich Town
    vs
    Burnley
  • 01:00 - 29/01
    Preston North End
    vs
    Tottenham Hotspur
  • 03:00 - 29/01
    Manchester United
    vs
    Reading
  • VĐQG Romania
  • 19:30 - 28/01
    UTA Arad
    vs
    CS Mioveni
  • 22:00 - 28/01
    Petrolul Ploiesti
    vs
    Chindia Targoviste
  • 01:00 - 29/01
    CS Universitatea Craiova
    vs
    Hermannstadt
  • Cyprus 2 Division
  • 19:30 - 28/01
    Othellos Athienou
    vs
    MEAP Nisou
  • 19:30 - 28/01
    Peyia 2014
    vs
    Omonia 29is Maiou
  • 19:30 - 28/01
    PO Ahironas-Onisilos
    vs
    Omonia Aradippou
  • 19:30 - 28/01
    Dignis Yepsonas
    vs
    PAEEK
  • 19:30 - 28/01
    Xylotympou
    vs
    Alki Oroklini
  • 19:30 - 28/01
    Ermis Aradippou
    vs
    Olympiada Lympion
  • 19:30 - 28/01
    Agia Napa
    vs
    Anagennisi FC Deryneia
  • Belgium Women\\\'s Premier League
  • 19:30 - 28/01
    KAA Gent Ladies (w)
    vs
    Standard Liege (w)
  • 22:15 - 28/01
    Club Brugge (w)
    vs
    Eendracht Aalst (w)
  • 01:00 - 29/01
    KV Mechelen (w)
    vs
    Racing Genk (w)
  • Finland League Cup
  • 19:45 - 28/01
    SJK Seinajoen
    vs
    KuPs
  • 20:00 - 28/01
    AC Oulu
    vs
    Ilves Tampere
  • 21:00 - 28/01
    Lahti
    vs
    Honka Espoo
  • 22:45 - 28/01
    Vaasa VPS
    vs
    FC Haka
  • Italian Serie B
  • 20:00 - 28/01
    Venezia
    vs
    Cittadella
  • 20:00 - 28/01
    Brescia
    vs
    Como
  • 20:00 - 28/01
    Bari
    vs
    Perugia
  • 20:00 - 28/01
    Ternana
    vs
    Modena
  • 20:00 - 28/01
    Cosenza Calcio 1914
    vs
    Parma
  • 20:00 - 28/01
    SudTirol
    vs
    Reggina
  • 20:00 - 28/01
    Ascoli
    vs
    Palermo
  • 22:15 - 28/01
    Genoa
    vs
    Pisa
  • German 3.Liga
  • 20:00 - 28/01
    Hallescher FC
    vs
    Zwickau
  • 20:00 - 28/01
    SV Meppen
    vs
    Oldenburg
  • 20:00 - 28/01
    SpVgg Bayreuth
    vs
    Ingolstadt
  • 20:00 - 28/01
    SC Verl
    vs
    Saarbrucken
  • 20:00 - 28/01
    Erzgebirge Aue
    vs
    SC Freiburg (Youth)
  • 20:00 - 28/01
    MSV Duisburg
    vs
    VfL Osnabruck
  • VĐQG Israel
  • 20:00 - 28/01
    Maccabi Haifa
    vs
    Maccabi Bnei Raina
  • 22:30 - 28/01
    Ashdod MS
    vs
    Hapoel Kiryat Shmona
  • 22:59 - 28/01
    Maccabi Netanya
    vs
    Sectzya Nes Ziona
  • 00:30 - 29/01
    Beitar Jerusalem
    vs
    Hapoel Hadera
  • 01:00 - 29/01
    Hapoel Tel Aviv
    vs
    Maccabi Tel Aviv
  • Malta Premier League
  • 20:00 - 28/01
    Gzira United
    vs
    Hibernians FC
  • 20:00 - 28/01
    Birkirkara FC
    vs
    Santa Lucia
  • 22:15 - 28/01
    Mosta FC
    vs
    Pieta Hotspurs
  • 22:15 - 28/01
    Zebbug Rangers
    vs
    Gudja United
  • Malta First Division League
  • 20:00 - 28/01
    Lija Athletic
    vs
    Marsa
  • 20:00 - 28/01
    Qrendi
    vs
    Mqabba FC
  • 22:30 - 28/01
    Zejtun Corinthians
    vs
    Sliema Wanderers FC
  • 22:30 - 28/01
    Vittoriosa Stars
    vs
    Swieqi United
  • Rwanda National League
  • 20:00 - 28/01
    Musanze FC
    vs
    Rutsiro FC
  • 20:00 - 28/01
    Rwamagana City
    vs
    AS Kigali
  • 20:00 - 28/01
    Kiyovu FC
    vs
    APR FC
  • 20:00 - 28/01
    Mukura Victory Sports
    vs
    Rayon Sports FC
  • 20:00 - 28/01
    Sunrise FC
    vs
    Gasogi Utd
  • Zambia Super League
  • 20:00 - 28/01
    Nkwazi
    vs
    Kansanshi Dynamos
  • 20:00 - 28/01
    Red Arrows
    vs
    Kabwe Warriors
  • 20:00 - 28/01
    Prison Leopards FC
    vs
    Buildcon FC
  • 20:00 - 28/01
    Nkana FC
    vs
    Green Buffaloes
  • Burundi League
  • 20:00 - 28/01
    Magara Young Boys
    vs
    Bujumbura City
  • 20:00 - 28/01
    Top Junior
    vs
    Romania Inter Star
  • 20:00 - 28/01
    Fc Tigre Noir
    vs
    Rukinzo FC
  • Cameroon League Women
  • 20:00 - 28/01
    Ngadeu FFA (W)
    vs
    FC Ebolowa (w)
  • 21:00 - 28/01
    Caiman Douala (w)
    vs
    Lekie Filles FC (W)
  • 21:30 - 28/01
    Eding Sport (w)
    vs
    Authentic de Douala (W)
  • UAE Division 1 Group A
  • 20:10 - 28/01
    Dubba Al-Husun
    vs
    Al-Rams
  • UAE League
  • 20:15 - 28/01
    Al Bataeh
    vs
    Ittihad Kalba
  • 20:15 - 28/01
    Dibba Al-Fujairah
    vs
    Al-Jazira(UAE)
  • 22:59 - 28/01
    Al Wehda(UAE)
    vs
    Al-Wasl
  • United Arab Emirates U21
  • 20:15 - 28/01
    Al-Dhafra (R)
    vs
    Al-Nasr(KSA) U21
  • 20:15 - 28/01
    Baniyas SC U21
    vs
    Khor Fakkan U21
  • 20:15 - 28/01
    Shabab Dubai U21
    vs
    Al-Sharjah U21
  • 20:15 - 28/01
    Ajman Club U21
    vs
    Al Ain U21
  • Italy C1
  • 20:30 - 28/01
    Carrarese
    vs
    Alessandria
  • 20:30 - 28/01
    US Fiorenzuola
    vs
    Imolese
  • 20:30 - 28/01
    San Donato Tavarnelle
    vs
    A.C. Reggiana 1919
  • 20:30 - 28/01
    Sassari Torres
    vs
    Recanatese
  • 20:30 - 28/01
    ACD Virtus Entella
    vs
    Gubbio
  • 20:30 - 28/01
    Robur Siena S.S.D.
    vs
    Olbia
  • 23:30 - 28/01
    Ancona
    vs
    Vis Pesaro
  • 23:30 - 28/01
    Fermana
    vs
    Montevarchi
  • 23:30 - 28/01
    Pontedera
    vs
    Cesena
  • 23:30 - 28/01
    Rimini
    vs
    Lucchese
  • Holland Ligue 3
  • 20:30 - 28/01
    Excelsior Maassluis
    vs
    FC Lisse
  • 20:30 - 28/01
    Noordwijk
    vs
    Koninklijke HFC
  • 20:30 - 28/01
    OFC Oostzaan
    vs
    Rijnsburgse Boys
  • 20:30 - 28/01
    Scheveningen
    vs
    Katwijk
  • 21:00 - 28/01
    Quick Boys
    vs
    HHC Hardenberg
  • 21:00 - 28/01
    Spakenburg
    vs
    Kozakken Boys
  • 21:00 - 28/01
    Volendam (Youth)
    vs
    Jong Sparta Rotterdam (Youth)
  • 21:00 - 28/01
    AFC
    vs
    TEC
  • 00:00 - 29/01
    De Treffers
    vs
    IJsselmeervogels
  • VĐQG Hungary
  • 20:30 - 28/01
    Varda SE
    vs
    Paksi SE Honlapja
  • 22:59 - 28/01
    Debrecin VSC
    vs
    ZalaegerzsegTE
  • 01:30 - 29/01
    Ferencvarosi TC
    vs
    Vasas
  • VĐQG Nam Phi
  • 20:30 - 28/01
    Mamelodi Sundowns
    vs
    Sekhukhune United
  • 22:30 - 28/01
    Moroka Swallows
    vs
    Supersport United
  • 01:00 - 29/01
    Marumo Gallants FC
    vs
    Orlando Pirates
  • Ngoại Hạng Bahraini
  • 20:30 - 28/01
    Al-Riffa
    vs
    Al Khaldiya
  • 22:00 - 28/01
    Al Hidd
    vs
    Al-Budaiya
  • 23:30 - 28/01
    Al-Muharraq
    vs
    Sitra
  • Kuwait Emir Cup
  • 20:30 - 28/01
    Al Fahaheel SC
    vs
    Al-Qadsia SC
  • 00:00 - 29/01
    Kazma
    vs
    Burgan SC
  • South Africa First League
  • 20:30 - 28/01
    Black Leopards
    vs
    Pretoria Univ
  • 20:30 - 28/01
    JDR Stars
    vs
    MM Platinum FC
  • 20:30 - 28/01
    Polokwane City FC
    vs
    Magesi
  • Brazil Mineiro D 1
  • 20:30 - 28/01
    Cruzeiro
    vs
    Athletic Club MG
  • 02:00 - 29/01
    Caldense MG
    vs
    Democrata
  • 02:00 - 29/01
    Democrata SL/MG
    vs
    Pouso Alegre
  • 02:00 - 29/01
    Ipatinga
    vs
    CA Patrocinense
  • Belgium Women 1st National
  • 20:30 - 28/01
    KSKV Zwevezele (w)
    vs
    Westerlo (W)
  • 21:00 - 28/01
    Gent B (w)
    vs
    Moldavo (w)
  • 21:30 - 28/01
    Ladies Genk B (w)
    vs
    ASE de Chastre (w)
  • 21:30 - 28/01
    KVK Tienen (w)
    vs
    RAEC Mons (w)
  • 22:59 - 28/01
    Royal FC Liege (w)
    vs
    Wuustwezel (w)
  • 22:59 - 28/01
    Zulte-Waregem II (w)
    vs
    Famkes Merkem (w)
  • 00:30 - 29/01
    Anderlecht II (w)
    vs
    Kontich FC (w)
  • Italian Women Division 1
  • 20:30 - 28/01
    AC Milan (w)
    vs
    Inter Milan (w)
  • 20:30 - 28/01
    Fiorentina (w)
    vs
    Pomigliano (w)
  • Challenge DE French Feminin
  • 20:30 - 28/01
    Bordeaux (w)
    vs
    FC Metz (w)
  • 20:30 - 28/01
    Dijon w
    vs
    Paris Saint Germain (w)
  • 22:00 - 28/01
    Fleury 91 (w)
    vs
    Le Havre (w)
  • 22:00 - 28/01
    Lyon (w)
    vs
    Montpellier (w)
  • Brazil Mato-grossense Division 1
  • 20:30 - 28/01
    Dom Bosco MT
    vs
    Uniao Rondonopolis MT
  • 04:00 - 29/01
    Nova Mutum EC
    vs
    Sport Sinop
  • Holland Derde Divisie
  • 20:30 - 28/01
    ACV Assen
    vs
    Harkemase Boys
  • 00:00 - 29/01
    VV Sint Bavo
    vs
    UNA
  • Liberia National League Women
  • 20:30 - 28/01
    World Girls FC (W)
    vs
    Hippo FC (W)
  • 21:00 - 28/01
    DC Shooters FC (W)
    vs
    Soccer Ambassadors FC (W)
  • 22:59 - 28/01
    Senior Pros FC (w)
    vs
    Blanco FC (w)
  • Hạng 2 Pháp
  • 21:00 - 28/01
    Saint Etienne
    vs
    Sochaux
  • 01:00 - 29/01
    Pau FC
    vs
    Annecy
  • 01:00 - 29/01
    Quevilly
    vs
    Paris FC
  • 01:00 - 29/01
    Amiens
    vs
    Le Havre
  • 01:00 - 29/01
    Grenoble
    vs
    Bastia
  • 01:00 - 29/01
    Nimes
    vs
    Chamois Niortais
  • 01:00 - 29/01
    Valenciennes
    vs
    Metz
  • 01:00 - 29/01
    Caen
    vs
    Stade Lavallois MFC
  • 01:00 - 29/01
    Dijon
    vs
    Bordeaux
  • 01:00 - 29/01
    Rodez Aveyron
    vs
    Guingamp
  • VĐQG Ba Lan
  • 21:00 - 28/01
    Warta Poznan
    vs
    Rakow Czestochowa
  • 23:30 - 28/01
    Widzew lodz
    vs
    Pogon Szczecin
  • 02:00 - 29/01
    Slask Wroclaw
    vs
    Zaglebie Lubin
  • Czech Republic Gambrinus Liga
  • 21:00 - 28/01
    FC Viktoria Plzen
    vs
    Hradec Kralove
  • 21:00 - 28/01
    Synot Slovacko
    vs
    Dynamo Ceske Budejovice
  • 21:00 - 28/01
    Bohemians 1905
    vs
    Teplice
  • 00:00 - 29/01
    Sigma Olomouc
    vs
    Sparta Praha
  • Croatia 1.Division
  • 21:00 - 28/01
    HNK Sibenik
    vs
    Rijeka
  • 23:10 - 28/01
    Dinamo Zagreb
    vs
    NK Lokomotiva Zagreb
  • Scottish Highland Football League
  • 21:00 - 28/01
    Brechin City
    vs
    Strathspey Thistle
  • 21:00 - 28/01
    Deveronvale
    vs
    Brora Rangers
  • 21:00 - 28/01
    Inverurie Loco Works
    vs
    fraserburgh
  • 22:00 - 28/01
    Banks o Dee
    vs
    Wick Academy
  • 22:00 - 28/01
    Formartine United
    vs
    Keith
  • 22:00 - 28/01
    Forres Mechanics
    vs
    Turriff United
  • 22:00 - 28/01
    Huntly
    vs
    Buckie Thistle FC
  • 22:00 - 28/01
    Nairn County
    vs
    Lossiemouth
  • 22:00 - 28/01
    Rothes
    vs
    Clachnacuddin
  • Vô Địch Trẻ Ý
  • 21:00 - 28/01
    AC Milan U20
    vs
    Juventus U20
  • Reykjavik Football Tournament
  • 21:00 - 28/01
    Fylkir
    vs
    Vikingur Reykjavik
  • 21:00 - 28/01
    KR Reykjavik
    vs
    IR Reykjavik
  • Angola Girabola League
  • 21:00 - 28/01
    Sporting de Benguela
    vs
    Progresso da Lunda Sul
  • 21:00 - 28/01
    Desportivo Huila
    vs
    CRD Libolo
  • 21:00 - 28/01
    Sagrada Esperanca
    vs
    Interclube Luanda
  • 21:00 - 28/01
    Wiliete
    vs
    Isaac de Benguela
  • 21:00 - 28/01
    Primeiro de Agosto
    vs
    Bravos do Maquis
  • 21:00 - 28/01
    Academica Do Lobito
    vs
    Cuando Cubango
  • 21:00 - 28/01
    Petro Atletico de Luanda
    vs
    Santa Rita FC
  • 21:00 - 28/01
    Dragao
    vs
    Sporting Cabinda
  • Cameroon Elite two
  • 21:00 - 28/01
    nternational Sporting De Douala
    vs
    Rangers FC of Bafut
  • 21:00 - 28/01
    Aigle Royal du Moungo
    vs
    Unisport Bafang
  • 22:59 - 28/01
    Dynamo de Douala
    vs
    Stade FC de Bertoua
  • Djibouti Premier League
  • 21:00 - 28/01
    Arta Solar FC
    vs
    Garde Republicaine SIAF
  • 22:59 - 28/01
    Q5/Nourie Transit
    vs
    AS du Port
  • San Marino League
  • 21:00 - 28/01
    S.S Pennarossa
    vs
    Murata
  • 21:00 - 28/01
    SP Cosmos
    vs
    San Giovanni
  • 21:00 - 28/01
    SP Domagnano
    vs
    AC Juvenes
  • 21:00 - 28/01
    Tre Penne
    vs
    Cailungo
  • Botswana Premier League
  • 21:00 - 28/01
    Security Systems FC
    vs
    Mogoditshane Fighters
  • Wales FAW Championship
  • 21:00 - 28/01
    Chirk AAA
    vs
    Colwyn Bay
  • 21:00 - 28/01
    Llanidloes Town
    vs
    Holywell
  • 21:00 - 28/01
    Llantwit Major
    vs
    Pontardawe Town
  • 21:00 - 28/01
    Carmarthen
    vs
    Cwmbran Celtic
  • 21:30 - 28/01
    Gresford
    vs
    Llandudno
  • 21:30 - 28/01
    Guilsfield
    vs
    Conwy Utd
  • 21:30 - 28/01
    Penrhyncoch
    vs
    Holyhead
  • 21:30 - 28/01
    Llanelli
    vs
    Barry Town United
  • 21:30 - 28/01
    Porthmadog
    vs
    Ruthin Town FC
  • Brazil Campeonato Paulista B
  • 21:00 - 28/01
    Oeste
    vs
    Comercial-SP
  • 01:00 - 29/01
    Rio Claro
    vs
    Lemense SP
  • 02:00 - 29/01
    Ponte Preta
    vs
    Taubate
  • 03:00 - 29/01
    XV de Piracicaba
    vs
    Juventus SP
  • 04:00 - 29/01
    Linense(BRA)
    vs
    AA Portuguesa Santista
  • 05:30 - 29/01
    Gremio Novorizontin
    vs
    Sao Caetano
  • Hạng Nhất Anh
  • 22:00 - 28/01
    Middlesbrough
    vs
    Watford
  • 22:00 - 28/01
    Hull City
    vs
    Queens Park Rangers (QPR)
  • 22:00 - 28/01
    Coventry City
    vs
    Huddersfield Town
  • VĐQG Bỉ
  • 22:00 - 28/01
    Westerlo
    vs
    Mechelen
  • 00:15 - 29/01
    Kortrijk
    vs
    Oostende
  • 00:15 - 29/01
    Oud Heverlee
    vs
    Sint-Truidense
  • 02:45 - 29/01
    Charleroi
    vs
    Saint Gilloise
  • Ngoại Hạng Scotland
  • 22:00 - 28/01
    Ross County
    vs
    Kilmarnock
  • 22:00 - 28/01
    Glasgow Rangers
    vs
    Saint Johnstone
  • 22:00 - 28/01
    Hibernian
    vs
    Aberdeen
  • 22:00 - 28/01
    Saint Mirren
    vs
    Motherwell
  • Hạng 4 Anh
  • 22:00 - 28/01
    Swindon Town
    vs
    Gillingham
  • 22:00 - 28/01
    Hartlepool United
    vs
    Colchester United
  • 22:00 - 28/01
    Tranmere Rovers
    vs
    Leyton Orient
  • 22:00 - 28/01
    Mansfield Town
    vs
    Doncaster Rovers
  • 22:00 - 28/01
    AFC Wimbledon
    vs
    Stockport County
  • 22:00 - 28/01
    Rochdale
    vs
    Carlisle United
  • 22:00 - 28/01
    Crawley Town
    vs
    Salford City
  • 22:00 - 28/01
    Barrow
    vs
    Northampton Town
  • 22:00 - 28/01
    Harrogate Town
    vs
    Sutton United
  • Hạng 5 Anh
  • 22:00 - 28/01
    Notts County
    vs
    Halifax Town
  • 22:00 - 28/01
    Scunthorpe United
    vs
    Bromley
  • 22:00 - 28/01
    Southend United
    vs
    Eastleigh
  • 22:00 - 28/01
    Dagenham Redbridge
    vs
    Yeovil Town
  • 22:00 - 28/01
    Barnet
    vs
    Chesterfield
  • 22:00 - 28/01
    Torquay United
    vs
    Maidstone United
  • 22:00 - 28/01
    Dorking
    vs
    Solihull Moors
  • 22:00 - 28/01
    Wealdstone FC
    vs
    Gateshead
  • 22:00 - 28/01
    York City
    vs
    Maidenhead United
  • 22:00 - 28/01
    Aldershot Town
    vs
    Oldham Athletic
  • 22:00 - 28/01
    Altrincham
    vs
    Boreham Wood
  • NPF championship
  • 22:00 - 28/01
    Bath City
    vs
    Farnborough Town
  • 22:00 - 28/01
    Hemel Hempstead Town
    vs
    Dover Athletic
  • 22:00 - 28/01
    Hungerford Town
    vs
    Chippenham Town
  • 22:00 - 28/01
    Oxford City
    vs
    Weymouth
  • 22:00 - 28/01
    Taunton Town
    vs
    St Albans City
  • 22:00 - 28/01
    Tonbridge Angels
    vs
    Braintree Town
  • 22:00 - 28/01
    Worthing
    vs
    Dartford
  • 22:00 - 28/01
    Cheshunt
    vs
    Slough Town
  • 22:00 - 28/01
    Dulwich Hamlet
    vs
    Eastbourne Borough
  • 22:00 - 28/01
    Ebbsfleet United
    vs
    Concord Rangers
  • 22:00 - 28/01
    Havant Waterlooville
    vs
    Hampton Richmond Borough
  • 22:00 - 28/01
    Chelmsford City
    vs
    Welling United
  • England Conference North Division
  • 22:00 - 28/01
    AFC Fylde
    vs
    Chester FC
  • 22:00 - 28/01
    AFC Telford United
    vs
    Southport FC
  • 22:00 - 28/01
    Alfreton Town
    vs
    Kettering Town
  • 22:00 - 28/01
    Blyth Spartans
    vs
    Buxton FC
  • 22:00 - 28/01
    Boston United
    vs
    Scarborough
  • 22:00 - 28/01
    Brackley Town
    vs
    Gloucester City
  • 22:00 - 28/01
    Bradford Park Avenue
    vs
    Chorley FC
  • 22:00 - 28/01
    Curzon Ashton FC
    vs
    Farsley Celtic
  • 22:00 - 28/01
    Darlington
    vs
    Spennymoor Town
  • 22:00 - 28/01
    Hereford FC
    vs
    Banbury United
  • 22:00 - 28/01
    Leamington
    vs
    Kings Lynn
  • 22:00 - 28/01
    Peterborough Sports
    vs
    Kidderminster Harriers
  • England Southern Premier League
  • 22:00 - 28/01
    Beaconsfield SYCOB
    vs
    Chesham United
  • 22:00 - 28/01
    Dorchester Town
    vs
    Swindon Supermarine
  • 22:00 - 28/01
    Gosport Borough
    vs
    Hayes Yeading United
  • 22:00 - 28/01
    Metropolitan Police
    vs
    Hanwell Town
  • 22:00 - 28/01
    North Leigh
    vs
    Hartley Wintney
  • 22:00 - 28/01
    Plymouth Parkway
    vs
    Poole Town
  • 22:00 - 28/01
    Weston Super Mare
    vs
    Truro City
  • 22:00 - 28/01
    Yate Town
    vs
    Tiverton Town
  • 22:00 - 28/01
    Hendon
    vs
    Harrow Borough
  • 22:00 - 28/01
    Merthyr Town
    vs
    Salisbury FC
  • 22:00 - 28/01
    Bracknell Town
    vs
    Winchester City
  • England Northern Premier League
  • 22:00 - 28/01
    Guiseley
    vs
    Hyde F.C.
  • 22:00 - 28/01
    Atherton Collieries
    vs
    South Shields
  • 22:00 - 28/01
    Belper Town
    vs
    Bamber Bridge
  • 22:00 - 28/01
    FC United of Manchester
    vs
    Warrington Town AFC
  • 22:00 - 28/01
    Lancaster City
    vs
    Matlock Town
  • 22:00 - 28/01
    Marine
    vs
    Ashton United
  • 22:00 - 28/01
    Morpeth Town
    vs
    Radcliffe Borough
  • 22:00 - 28/01
    Stafford Rangers
    vs
    Marske United
  • 22:00 - 28/01
    Stalybridge Celtic
    vs
    Gainsborough Trinity
  • 22:00 - 28/01
    Warrington Rylands
    vs
    Liversedge
  • 22:00 - 28/01
    Whitby Town
    vs
    Nantwich Town
  • England Ryman(Isthmian) League Premier Division
  • 22:00 - 28/01
    Bowers Pitsea
    vs
    Potters Bar Town
  • 22:00 - 28/01
    Brightlingsea Regent
    vs
    Folkestone
  • 22:00 - 28/01
    Canvey Island
    vs
    Herne Bay
  • 22:00 - 28/01
    Corinthian Casuals
    vs
    Bognor Regis Town
  • 22:00 - 28/01
    Cray Wanderers
    vs
    lewes
  • 22:00 - 28/01
    Enfield Town
    vs
    Carshalton Athletic FC
  • 22:00 - 28/01
    Haringey Borough
    vs
    Hastings United
  • 22:00 - 28/01
    Hornchurch
    vs
    Aveley
  • 22:00 - 28/01
    Horsham
    vs
    Billericay Town
  • 22:00 - 28/01
    Kingstonian
    vs
    Bishop's Stortford
  • 22:00 - 28/01
    Margate
    vs
    Wingate Finchley
  • Portugal Liga 3
  • 22:00 - 28/01
    CF Canelas 2010
    vs
    Anadia
  • 22:00 - 28/01
    S. Joao Ver
    vs
    Montalegre
  • 22:00 - 28/01
    Vilaverdense
    vs
    FC Felgueiras
  • 22:00 - 28/01
    Amora FC
    vs
    Oliveira Hospital
  • 22:00 - 28/01
    Real Sport Clube
    vs
    Sporting CP B
  • 22:59 - 28/01
    Vitoria Setubal
    vs
    Mokala Pancheners
  • 02:00 - 29/01
    Paredes
    vs
    Fafe
  • Spanish Segunda Division B
  • 22:00 - 28/01
    SD Beasain
    vs
    CD Izarra
  • 22:30 - 28/01
    Brea
    vs
    SD Gernika
  • 22:30 - 28/01
    UD Mutilve
    vs
    AD San Juan
  • 22:30 - 28/01
    Burgos Promesas
    vs
    Compostela
  • 22:45 - 28/01
    Polvorin
    vs
    CD Cristo Atletico
  • 22:59 - 28/01
    Rio Sports
    vs
    UD Logrones B
  • 23:30 - 28/01
    Ourense CF
    vs
    Marino luanco
  • 00:00 - 29/01
    Valencia CF Mestalla
    vs
    Terrassa
  • 00:30 - 29/01
    Sestao
    vs
    Utebo FC
  • Scottish Championship
  • 22:00 - 28/01
    Raith Rovers
    vs
    Inverness
  • 22:00 - 28/01
    Greenock Morton
    vs
    Arbroath
  • 22:00 - 28/01
    Partick Thistle
    vs
    Hamilton Academical
  • 22:00 - 28/01
    Dundee
    vs
    Queen's Park
  • Scottish Division One
  • 22:00 - 28/01
    Montrose
    vs
    Kelty Hearts
  • 22:00 - 28/01
    Airdrie United
    vs
    Alloa Athletic
  • 22:00 - 28/01
    Peterhead
    vs
    Queen of South
  • 22:00 - 28/01
    Clyde
    vs
    Dunfermline Athletic
  • 22:00 - 28/01
    Edinburgh City
    vs
    Falkirk
  • Scottish Division Two
  • 22:00 - 28/01
    Stirling Albion
    vs
    Stranraer
  • 22:00 - 28/01
    Annan Athletic
    vs
    East Fife
  • 22:00 - 28/01
    Dumbarton
    vs
    Bonnyrigg Rose
  • 22:00 - 28/01
    Stenhousemuir
    vs
    Elgin City
  • 22:00 - 28/01
    Albion Rovers
    vs
    Forfar Athletic
  • Belgian Second Division
  • 22:00 - 28/01
    Excelsior Virton
    vs
    Anderlecht II
  • 02:00 - 29/01
    KVSK Lommel
    vs
    FCV Dender EH
  • Northern Ireland Premier League
  • 22:00 - 28/01
    Dungannon Swifts
    vs
    Coleraine
  • 22:00 - 28/01
    Portadown
    vs
    Linfield FC
  • 22:00 - 28/01
    Carrick Rangers
    vs
    Glenavon Lurgan
  • 22:00 - 28/01
    Cliftonville
    vs
    Ballymena United
  • Cyprus 1 Division
  • 22:00 - 28/01
    AEK Larnaca
    vs
    APOEL Nicosia
  • 00:00 - 29/01
    Doxa Katokopias
    vs
    Anorthosis Famagusta FC
  • Welsh Premier League
  • 22:00 - 28/01
    Pen-y-Bont FC
    vs
    Newtown AFC
  • Ngoại Hạng Ai Cập
  • 22:00 - 28/01
    Al Masry
    vs
    Pharco
  • VĐQG Maroc
  • 22:00 - 28/01
    FAR Forces Armee Royales
    vs
    MCO Mouloudia Oujda
  • 22:00 - 28/01
    Maghrib Association Tetouan
    vs
    Maghreb Fez
  • 00:15 - 29/01
    Olympique de Safi
    vs
    Raja Casablanca Atlhletic
  • 02:30 - 29/01
    Club Salmi
    vs
    IRT Itihad de Tanger
  • Northern Ireland IFA Championship
  • 22:00 - 28/01
    Ballinamallard United
    vs
    Loughgall FC
  • 22:00 - 28/01
    Ballyclare Comrades
    vs
    Knockbreda
  • 22:00 - 28/01
    Dundela
    vs
    Annagh United
  • 22:00 - 28/01
    Institute FC
    vs
    Ards FC
  • 22:00 - 28/01
    Warrenpoint Town
    vs
    Newington
  • Nigerian Premier League
  • 22:00 - 28/01
    Bendel Insurance
    vs
    Remo Stars
  • Mexico Youth U20
  • 22:00 - 28/01
    Club America U20
    vs
    Mazatlan U20
  • 22:00 - 28/01
    Queretaro U20
    vs
    CDSyC Cruz Azul U20
  • 22:00 - 28/01
    Tigres UANL U20
    vs
    San Luis U20
  • 22:59 - 28/01
    FC Juarez U20
    vs
    Chivas Guadalajara U20
  • ENG SD1
  • 22:00 - 28/01
    Bideford AFC
    vs
    Slimbridge AFC
  • England Northern League Division One
  • 22:00 - 28/01
    Kidsgrove Athletic
    vs
    Skelmersdale United
  • 22:00 - 28/01
    Loughborough Dynamo
    vs
    Sporting Khalsa
  • 22:00 - 28/01
    Workington
    vs
    Newcastle Town FC
  • The lowlands of Scotland League
  • 22:00 - 28/01
    East Kilbride
    vs
    Celtic B
  • 22:00 - 28/01
    Civil Service Strollers FC
    vs
    Boness Utd
  • Portugal Campeonato Nacional II Women
  • 22:00 - 28/01
    AD Ovarense (w)
    vs
    Braga B (W)
  • 22:00 - 28/01
    Valadares Gaia FC B (W)
    vs
    FC Romariz (w)
  • Gibraltar Premier Division
  • 22:00 - 28/01
    St Joseph's FC
    vs
    Europa FC
  • 00:30 - 29/01
    Lions Gibraltar
    vs
    Mons Calpe SC
  • Portugal Campeonato Nacional
  • 22:00 - 28/01
    Pevidem SC
    vs
    GD Braganca
  • 22:00 - 28/01
    Olhanense SC
    vs
    FC Serpa
  • Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2
  • 22:00 - 28/01
    Pacos Ferreira U19
    vs
    Tondela U19
  • 22:00 - 28/01
    Nogueirense U19
    vs
    Valadares Gaia FC U19
  • 22:00 - 28/01
    SC Uniao Torreense U19
    vs
    Alverca U19
  • 22:00 - 28/01
    GD Estoril-Praia U19
    vs
    Vilafranquense U19
  • 22:00 - 28/01
    Maritimo U19
    vs
    Vitoria FC Setubal U19
  • 22:00 - 28/01
    Belenenses U19
    vs
    Academica Coimbra U19
  • 22:00 - 28/01
    Casa Pia AC U19
    vs
    Nacional U19
  • 22:00 - 28/01
    Anadia U19
    vs
    Vitoria SC Guimaraes U19
  • 22:00 - 28/01
    Uniao Leiria U19
    vs
    CD Mafra U19
  • 22:00 - 28/01
    SC Lamego U19
    vs
    FC Penafiel U19
  • 22:00 - 28/01
    Trofense U19
    vs
    Merelinense U19
  • 22:00 - 28/01
    Leixoes U19
    vs
    Luxita U19
  • 22:00 - 28/01
    FC Porto U19
    vs
    Vizela U19
  • 22:00 - 28/01
    Sousense U19
    vs
    SC Espinho U19
  • 22:00 - 28/01
    Amarante U19
    vs
    Vilaverdense FC Sub-19
  • 22:00 - 28/01
    LimianosU19
    vs
    SC Mirandela U19
  • 22:00 - 28/01
    Varzim U19
    vs
    Marinhas FC U19
  • 22:00 - 28/01
    Feirense U19
    vs
    Padroense U19
  • 22:00 - 28/01
    AC Marinhense U19
    vs
    Clube Condeixa U19
  • 22:00 - 28/01
    Rio Ave U19
    vs
    Gil Vicente U19
  • 22:00 - 28/01
    FC Famalicao U19
    vs
    Boavista U19
  • 22:00 - 28/01
    Braga U19
    vs
    Gondomar U19
  • 22:00 - 28/01
    Sporting Lisbon U19
    vs
    Benfica U19
  • Chinese Champions League
  • 22:00 - 28/01
    Basford Utd
    vs
    Tamworth
  • 22:00 - 28/01
    Hednesford Town
    vs
    Alvechurch
  • 22:00 - 28/01
    Hitchin Town
    vs
    Bedford Town
  • 22:00 - 28/01
    Ilkeston Town
    vs
    Coalville
  • 22:00 - 28/01
    Kings Langley
    vs
    Barwell
  • 22:00 - 28/01
    Leiston FC
    vs
    St Ives Town
  • 22:00 - 28/01
    Mickleover Sports
    vs
    Rushall Olympic
  • 22:00 - 28/01
    Nuneaton Borough
    vs
    Stourbridge
  • 22:00 - 28/01
    Redditch United
    vs
    Bromsgrove Sporting FC
  • 22:00 - 28/01
    Royston Town
    vs
    Needham Market
  • 22:00 - 28/01
    Rushden Diamonds
    vs
    Stratford Town
  • Ghana Premier League
  • 22:00 - 28/01
    Great Olympics
    vs
    Karela United FC
  • 22:00 - 28/01
    Tamale City
    vs
    Bibiani Gold Stars
  • 22:00 - 28/01
    Medeama SC
    vs
    Accra Hearts of Oak
  • LaLiga 2
  • 22:15 - 28/01
    Granada CF
    vs
    Andorra CF
  • 00:30 - 29/01
    Eibar
    vs
    Leganes
  • 00:30 - 29/01
    Real Oviedo
    vs
    Villarreal B
  • 03:00 - 29/01
    Las Palmas
    vs
    SD Huesca
  • Burkina Faso League
  • 22:30 - 28/01
    Etoile Filante Ouagadougou
    vs
    ASEC Koudougou
  • 00:45 - 29/01
    AS Police Ouagadougou
    vs
    Rahimo FC
  • Spain Primera Division RFEF
  • 22:59 - 28/01
    SD Logrones
    vs
    Real Murcia
  • 22:59 - 28/01
    Fuenlabrada
    vs
    Cultural Leonesa
  • 01:00 - 29/01
    Barcelona B
    vs
    Real Sociedad B
  • 01:00 - 29/01
    Racing de Ferrol
    vs
    AD Ceuta
  • 01:00 - 29/01
    CF Rayo Majadahonda
    vs
    Unionistas de Salamanca
  • 01:00 - 29/01
    Eldense
    vs
    Osasuna B
  • Palestine Football League
  • 22:59 - 28/01
    Shabab Alsamu
    vs
    Markz Balata
  • VĐQG Châu Phi
  • 22:59 - 28/01
    Madagascar
    vs
    Mozambique
  • 02:00 - 29/01
    Niger
    vs
    Ghana
  • Liberia First Division
  • 22:59 - 28/01
    Invicible Eleven
    vs
    Nimba United
  • Mauritania Division 2
  • 22:59 - 28/01
    Star Arafat
    vs
    AS Pompier
  • Gambia Division 2
  • 22:59 - 28/01
    Kiang West FC
    vs
    Young Africans Banjul
  • 22:59 - 28/01
    BST Galaxy
    vs
    TMT FA
  • VĐQG Thụy Sĩ
  • 00:00 - 29/01
    Lugano
    vs
    Grasshopper
  • 02:30 - 29/01
    Basel
    vs
    Luzern
  • Hạng 2 Thụy Sĩ
  • 00:00 - 29/01
    Aarau
    vs
    Thun
  • VĐQG Hy Lạp
  • 00:30 - 29/01
    Volos NFC
    vs
    Panaitolikos Agrinio
  • 01:00 - 29/01
    Pas Giannina
    vs
    Atromitos Athens
  • Futsal Spain Division De Honor
  • 00:30 - 29/01
    F.C.Barcelona Futsal
    vs
    Levante Futsal
  • 00:30 - 29/01
    Peinsa F.S. Cartagena Futsal
    vs
    Antequera Futsal
  • 00:30 - 29/01
    Vaidepenas Futsal
    vs
    EiPozo Murcia Turistica Futsal
  • 00:30 - 29/01
    Jaen Paraiso Interior Futsal
    vs
    Cordoba Futsal
  • 00:30 - 29/01
    Noia Portus Apostoli Futsal
    vs
    Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
  • 00:30 - 29/01
    Xota Navarra Futsal
    vs
    Manzanares FS Futsal
  • 00:30 - 29/01
    Palma Futsal
    vs
    Catgas Energia Futsal
  • 00:30 - 29/01
    Real Betis Futsal
    vs
    Inter Movistar Futsal
  • VĐQG Peru
  • 01:00 - 29/01
    Sport Huancayo
    vs
    UTC Cajamarca
  • 03:30 - 29/01
    Alianza Lima
    vs
    Deportivo Municipal
  • BRA CP
  • 01:00 - 29/01
    Globo
    vs
    Potyguar-CN RN
  • 01:00 - 29/01
    CE Forca e Luz RN
    vs
    Santa Cruz RN
  • Brazil Campeonato Capixaba
  • 01:00 - 29/01
    Vilavelhense
    vs
    Rio Branco-ES
  • BRA SE
  • 01:15 - 29/01
    Frei Paulistano
    vs
    AD Atletica Gloriense
  • 02:00 - 29/01
    Falcon FC
    vs
    Dorense SE
  • Brazil Campeonato Carioca
  • 01:30 - 29/01
    Nova Iguacu
    vs
    Bangu
  • Bra CaP
  • 01:30 - 29/01
    Rio Branco PR
    vs
    Cascavel PR
  • 02:00 - 29/01
    Independente Sao Joseense PR
    vs
    Atletico Paranaense
  • 04:30 - 29/01
    Cianorte PR
    vs
    Foz do Iguacu PR
  • Belgian First Amateur Division
  • 01:30 - 29/01
    Francs Borains
    vs
    Olympic Charleroi
  • 02:00 - 29/01
    KSK Heist
    vs
    RFC de Liege
  • 02:00 - 29/01
    Hoogstraten VV
    vs
    Rupel Boom
  • 02:00 - 29/01
    Patro Eisden
    vs
    Tienen
  • 02:00 - 29/01
    LaLouviere
    vs
    Thes Sport
  • Belgium Second Amateur Divisio
  • 01:30 - 29/01
    Oudenaarde
    vs
    Sporting West Harelbeke
  • 02:00 - 29/01
    Eendracht Aalst
    vs
    RFC Wetteren
  • Brazil Campeonato Piauiense
  • 01:45 - 29/01
    River PI
    vs
    Fluminense PI
  • Brazil Campeonato Cearense Division 1
  • 02:00 - 29/01
    Pacajus
    vs
    Iguatu CE
  • 02:00 - 29/01
    Ceara
    vs
    Maracana CE
  • 06:00 - 29/01
    Caucaia CE
    vs
    Ferroviario CE
  • BRA CGD
  • 02:00 - 29/01
    Atletico Clube Goianiense
    vs
    Aparecidense GO
  • 02:00 - 29/01
    Goiania
    vs
    Goianesia GO
  • 02:00 - 29/01
    Gremio Anapolis
    vs
    Uniao Inhumas
  • Brazil Baiano Division
  • 02:00 - 29/01
    EC Jacuipense
    vs
    Itabuna BA
  • Brazil Paraibano
  • 02:00 - 29/01
    Campinense
    vs
    Serra Branca EC
  • Guatemala D2
  • 02:00 - 29/01
    Deportivo Sanarate FC
    vs
    Deportivo Barberena FC
  • Brazil Campeonato Amazonense
  • 02:00 - 29/01
    Operario/AM
    vs
    Fast Clube AM
  • Brazil Campeonato Alagoano
  • 02:00 - 29/01
    CRB XI
    vs
    Centro Sportivo Alagoano
  • 02:00 - 29/01
    Murici
    vs
    ASA AL
  • 05:00 - 29/01
    Coruripe Al
    vs
    Desp Alianca AL(U20)
  • Brazil Campe Division 1
  • 02:30 - 29/01
    Avai FC
    vs
    Figueirense
  • 05:00 - 29/01
    Concordia AC
    vs
    Chapecoense SC
  • Brazil Campeonato Gaucho
  • 02:30 - 29/01
    Internacional RS
    vs
    Sao Luiz(RS)
  • 04:00 - 29/01
    Novo Hamburgo RS
    vs
    Juventude
  • Supercopa do Brasil
  • 02:30 - 29/01
    Palmeiras
    vs
    Flamengo
  • Portugal League Cup
  • 02:45 - 29/01
    Sporting CP
    vs
    FC Porto
  • VĐQG Colombia
  • 03:00 - 29/01
    Envigado FC
    vs
    La Equidad
  • 05:15 - 29/01
    Atletico Huila
    vs
    Atletico Bucaramanga
  • Argentina group C Tebolidun League Manchester
  • 03:00 - 29/01
    Berazategui
    vs
    Leandro N Alem
  • 03:00 - 29/01
    Uhl Que Sa
    vs
    General Lamadrid
  • 03:00 - 29/01
    Liniers
    vs
    Excursionistas
  • Iceland Reykjavik Women\'s Tournament
  • 03:00 - 29/01
    KR Reykjavik (w)
    vs
    IR Reykjavik (w)
  • VĐQG Guatemala
  • 04:00 - 29/01
    CSD Municipal
    vs
    Santa Lucia Cotzumalguapa
  • 04:30 - 29/01
    Coban Imperial
    vs
    Antigua GFC
  • 05:00 - 29/01
    Deportivo Mixco
    vs
    CD Achuapa
  • VĐQG Honduras
  • 04:00 - 29/01
    Honduras Progreso
    vs
    Lobos UPNFM
  • Argentina Torneo B
  • 04:00 - 29/01
    Union Villa Krause
    vs
    San Martin Mendoza
  • Hạng Nhất Paraguay
  • 04:30 - 29/01
    Sportivo Trinidense
    vs
    Tacuary
  • 06:30 - 29/01
    Guairena
    vs
    FC Nacional Asuncion
  • Brazil Campeonato Paulista
  • 04:30 - 29/01
    Santos
    vs
    Ferroviaria SP
  • 06:00 - 29/01
    Bragantino
    vs
    Santo Andre
  • 06:40 - 29/01
    Botafogo SP
    vs
    Guarani SP
  • Brazil Pernambucano League
  • 05:00 - 29/01
    Sport Club do Recife
    vs
    Reet
  • 06:00 - 29/01
    Salgueiros AC
    vs
    Central SC
  • Hạng 2 Mexico
  • 06:00 - 29/01
    Mineros de Zacatecas
    vs
    CD Alacranes de Durango

Hiện tại với việc công nghệ phát triển khá mạnh mẽ, việc xem thông tin bóng đá trực tuyến khá là đơn giản. Trong đó, đa số mọi người thường chọn cách xem lịch thi đấu bóng đá trực tuyến trên điện thoại. Thay vì xem trên TV hay là báo đài như trước và website được truy cập nhiều nhất đó là Socolive TV. Bởi đây chính là trang web cập nhật lịch bóng đá hôm nay nhanh, đầy đủ và chuẩn nhất.

Cập nhật lịch thi đấu bóng đá online hàng đầu tại Socolive17.tv

Để có thể xem được lịch bóng đá trực tuyến nhanh, chuẩn xác và đầy đủ nhất. Đa số mọi người đều truy cập vào trang web Soco Live. Bởi chỉ cần vào đây, mọi người sẽ dễ dàng tìm và xem được lịch thi đấu ở bất kỳ giải bóng đá hay đội bóng nào mà mình thích khá đơn giản.

cap-nhat-lich-thi-dau-nhanh-nhat-tai-socolive-tv
Cập nhật lịch thi đấu nhanh nhất tại Socolive TV

Giao diện của Socolive cũng được thiết kế để ai cũng có thể sử dụng được. Cho nên bạn có thể dễ dàng tìm được lịch của giải đấu hay đội bóng mình thích. Thêm vào đó, Soco Live cũng cập nhật đầy đủ toàn bộ những thông tin quan trọng. Cho bạn biết một cách chi tiết và chuẩn nhất.

Ngoài việc cập nhật lịch bóng đá online, khi truy cập vào Socolive TV, bạn còn biết được rất nhiều thông tin khác như tin tức, kết quả, bảng xếp hạng, bảng kèo nhà cái,.. Chính vì thế, nếu bạn đang cần biết lịch thi đấu hôm nay, đây là địa chỉ mà bạn không được bỏ qua.

Socolive TV nơi cập nhật lịch thi đấu bóng đá trên TV hàng đầu

Không chỉ cập nhật cho bạn biết được lịch bóng đá ở những giải đấu hàng đầu trên thế giới và trong nước. Chúng tôi còn cập nhật lịch phát sóng của tất cả các kênh bóng đá hàng đầu tại Việt Nam hiện nay như K+. VTV6, VTV6 HD, K+, VTV3, VTV3 HD,… Để bạn biết được những trận đấu bóng đá lớn sẽ được phát sóng trên các kênh này. Giúp bạn chọn được kênh để xem trận đấu bóng đá mình thích với chất lượng cao nhất.

Đương nhiên khi xem lịch bóng đá hôm nay trên TV tại Socolive TV, bạn sẽ nắm được thời gian mà trận đấu bắt đầu, sân tổ chức trận đấu, người bình luận trận đấu,… Đăc biệt, thời gian mà Socolive cập nhật lịch lúc cũng cực kỳ sớm. Để bạn thu xếp thời gian và xem được trận đấu mình thích phù hợp nhất.

Socolive17.tv đang cập nhật lịch thi đấu bóng đá cho những giải đấu nào?

Như chúng tôi cho bạn biết ở trên, hiện tại Socolive17.tv đang cập nhật lịch bóng đá cho rất nhiều những giải đấu khác nhau trên toàn thế giới. Để bạn có thể dễ dàng biết được lịch của đội bóng mình yêu thích hay là những trận đấu bóng đá hấp dẫn được diễn ra trong ngày. Trong đó những giải đấu được xem lịch bóng đá hôm nay nhiều nhất tại Soco Live đó là:

Cocolive cập nhật lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh hàng đầu

Ngoại Hạng Anh chính là giải bóng đá được yêu thích nhất Việt Nam hiện nay. Khi giải đấu này quy tụ được rất nhiều CLB có danh tiếng và cầu thủ hàng đầu. Thêm vào đó, giải đấu này cũng có tính cạnh tranh cực kỳ cao. Cho nên mỗi trận đấu diễn ra đều cực kỳ hấp dẫn và cuốn hút.

Chính vì thế, số lượng người truy cập vào Socolive để xem lịch bóng đá Anh cũng khá cao. Hiện tại, chúng tôi cũng cập nhật lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh trong cả 38 vòng đầu. Cho nên chỉ cần vào đây, bạn sẽ biết được lịch của toàn bộ các trận đấu tại giải này.

Thời gian mà chúng tôi cập nhật lịch bóng đá Ngoại Hạng Anh cũng khá là sớm. Giúp bạn biết được thời gian diễn ra trận đấu mình muốn xem nhanh nhất. Để thu xếp thời gian và xem trận đấu bóng đá mình thích một cách phù hợp.

Socolive cập nhật lịch thi đấu C1 hàng đầu

Cúp C1 cũng là một giải bóng đá mà không người hâm mộ nào có thể bỏ qua. Bởi giải đấu này quy tụ toàn bộ các CLB bóng đá hàng đầu thế giới hiện nay. Cho nên chất lượng chuyên môn trong các trận đấu tại Cúp C1 cũng cực kỳ cao.

Cũng như lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh, Socolive TV cập nhật lịch bóng đá Cúp C1 cũng cực kỳ đầy đủ. Khi bạn có thể biết được lịch ở các trận đấu ở vòng bảng cho đến trận chung kết. Thời gian và thông tin trong lịch cũng đầy đủ. Để bạn nắm được toàn bộ các thông tin và thu xếp thời gian xem trận đấu mình thích tại Cúp C1 dễ dàng.

Socolive TV cập nhật lịch thi đấu trực tuyến đầy đủ các giải bóng đá

Ngoài cập nhật lịch thi đấu C1 cũng như Ngoại Hạng Anh. Khi vào Socolive, bạn còn biết được lịch của những giải đấu bóng đá sau:

  • Lịch thi đấu Serie A
  • Lịch thi đấu La Liga
  • Lịch thi đấu Bundesliga
  • Lịch thi đấu Ligue 1
  • Lịch thi đấu Cúp C2
  • Ngoài ra còn rất nhiều giải bóng đá khác tại Châu Âu, Châu Mỹ, Châu Á,…

Soco Live cập nhật lịch thi đấu bóng đá các đội bóng hàng đầu

Chúng tôi biết được rằng, khi xem lịch bóng đá hôm nay trực tuyến. Đa số mọi người sẽ muốn biết lịch thi đấu của các trận đấu hấp dẫn hay những đội bóng hàng đầu. Bởi thông thường mọi người cũng chỉ xem trực tiếp các trận đấu lớn chứ ít khi xem các trận cầu nhỏ.

Chính vì thế, Soco Live cũng ưu tiên cập nhật lịch thi đấu cho những CLB hàng đầu thế giới hiện nay, ví dụ như Man United, Liverpool, Chelsea, Junventus, AC Milan, Real Madrid, Barcelona, PSG, Bayer Munich,… Giúp bạn có thể dễ dàng tìm và xem được lịch của những đội bóng mình yêu thích.

Thêm vào đó, Socolive17.tv có một chức năng cực kỳ hay. Đó chính là chỉ cần bạn nhất tên đội bóng mà mình yêu thích tại ô tìm kiểm lịch bóng đá. Sau đó bạn sẽ biết được toàn bộ lịch của đội bóng đó khá là chi tiết và đầy đủ.

Soco Live cập nhật lịch bóng đá hôm nay và ngày mai chuẩn nhất

Khi xem lịch thi đấu bóng đá trực tuyến tại Soco Live, bạn cũng được biết lịch của toàn bộ các trận đấu diễn ra hôm nay và ngày mai khá là đầy đủ. Để bạn biết hôm nay hoặc ngày mai diễn ra các trận đấu bóng đá nào, thời gian ra sao. Sau đó bạn có thể lựa chọn trận đấu mình yêu thích để xem trực tiếp một cách dễ dàng.

lich-bong-da-hom-nay-24h
Lịch bóng đá hôm nay 24h

Đương nhiên chúng tôi cũng cập nhật lịch vào đầu giờ mỗi ngày. Cho bạn biết được thông tin sớm nhất cũng như khá đầy đủ.

Soco Live cập nhật lịch thi đấu bóng đá Việt Nam đầy đủ

Đương nhiên rồi, đối với những người yêu thích bóng đá thì luôn luôn muốn xem trực tiếp các trận đấu của đội tuyển Việt Nam. Chính vì thế, Socolive17.tv cũng cập nhật lịch bóng đá của đội tuyển Việt Nam khá là đầy đủ và chuẩn xác. Cụ thể như sau:

  • Tất cả các giải đấu mà đội tuyển Việt Nam tham gia như U23 Châu Á, vòng loại World Cup, AFF Cup, Sea Games,.. đều được Soco Live cập nhật lịch đầy đủ
  • Thời gian cập nhật lịch thi đấu Việt Nam cũng cực kỳ sớm, cụ thể là trước khi trận đấu diễn ra ít nhất 1 ngày
  • Khi xem lịch thi đấu của đội tuyển Việt Nam tại đây bạn cũng sẽ biết được đầy đủ các thông tin quan trọng
  • Thêm vào đó, chúng tôi còn cho bạn biết được thông tin trước trận đấu của đội tuyển Việt Nam cũng như đối thủ.

Có nên xem lịch thi đấu bóng đá trực tuyến tại Socolive17.tv hay không?

Với tất cả những gì mà chúng tôi cho bạn biết ở trên. Bạn có thể thấy rằng Soco Live chính là trang web cập nhật lịch bóng đá hôm nay hàng đầu. Nơi mà bạn nên truy cập vào ngay lập tức, nếu như muốn biết lịch của bất kỳ giải đấu, đội bóng nào mà mình thích.

Khi xem lịch bóng đá trực tuyến tại đây, bạn sẽ nhận được những lợi ích sau:

  • Bạn có thể xem được lịch thi đấu trực tuyến ở toàn bộ các giải đấu bóng đá trên toàn thế giới và trong trước. Trong đó lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh, lịch thi đấu C1 hay của đội tuyển Việt Nam là được xem nhiều nhất. Thêm vào đó còn rất nhiều giải đấu khác như Serie A, La Liga, Bundesliga, Ligue 1,….
  • Bạn luôn luôn xem được lịch khá là sớm, bởi chúng tôi cập nhật trước khi trận đấu bắt đầu ít nhất 1 ngày. Để bạn nắm được thông tin và chuẩn bị thời gian xem trận đấu bóng đá mình thích phù hợp nhất
  • Khi xem lịch bóng đá trực tuyến tại Soco Live, bạn còn nắm được rất nhiều những thông tin quan trọng như thời gian mà trận đấu chính thức bắt đầu, đội hình ra sân của hai đội, sân diễn ra trận đấu, trọng tài bắt chính,… Thêm vào đó, những thông tin có liên quan như phong độ, thứ hạng, lịch sử đối đầu cũng có đầy đủ
  • Giao diện của Socolive cũng được thiết kế cực kỳ khoa học, giúp bạn có thể tìm xem được lịch thi đấu trực tuyến cực kỳ nhanh chóng và dễ dàng.

Hướng dẫn cách xem lịch thi đấu bóng đá trực tuyến tại Socolive TV

Soco Live được khá nhiều người truy cập để xem lịch bóng đá. Bởi giao diện được thiết kế đơn giản mà ai cũng có thể sử dụng được. Giúp mọi người tìm và xem lịch khá là nhanh chóng. Để xem lịch thi đấu tại đây, bạn chỉ cần làm theo các bước sau:

  • Bước 1: Đầu tiên bạn sẽ chuẩn bị máy tính hoặc điện thoại được kết nối mạng rồi truy cập vào trang web Socolive17.tv
  • Bước 2: Khi truy cập vào rồi bạn sẽ nhấn vào mục Lịch Thi Đấu trên thanh Menu ở đầu trang web
  • Bước 3: Lúc này, bạn có thể tìm kiểm lịch mà bạn muốn dựa vào thời gian diễn ra trận đấu hoặc là giải đấu cũng như tên đội bóng
  • Bước 4: Khi tìm ra được lịch của trận đấu, bạn chỉ cần chọn vào để biết được toàn bộ các thông tin quan trọng là xong.

Trên đây là những bước mà bạn sẽ thực hiện để tìm và xem được lịch bóng đá tại trang web Socolive. Có thể thấy rằng việc này ai cũng có thể làm được một cách dễ dàng.

Soco Live truc tiep bong da chính là trang web cập nhật lịch thi đấu bóng đá trực tuyến hàng đầu Việt Nam hiện nay. Nơi mà bạn không được bỏ qua, nếu muốn tìm và xem được lịch của bất kỳ đội bóng hay là giải đấu nào mà mình thích. Đảm bảo rằng khi truy cập vào đây, bạn có thể tìm được thông tin mình cần cực kỳ nhanh

X
X
X