Lịch Thi Đấu Bóng Đá 24h - LTĐ mới nhất

  • La Liga
  • 20:00 - 29/01
    Real Valladolid
    vs
    Valencia
  • 22:15 - 29/01
    Osasuna
    vs
    Atletico Madrid
  • 00:30 - 30/01
    Celta Vigo
    vs
    Athletic Bilbao
  • 03:00 - 30/01
    Real Madrid
    vs
    Real Sociedad
  • Bundesliga
  • 21:30 - 29/01
    Schalke 04
    vs
    FC Koln
  • 23:30 - 29/01
    Bayer Leverkusen
    vs
    Borussia Dortmund
  • Serie A
  • 18:30 - 29/01
    AC Milan
    vs
    Sassuolo
  • 21:00 - 29/01
    Juventus
    vs
    Monza
  • 00:00 - 30/01
    Lazio
    vs
    Fiorentina
  • 02:45 - 30/01
    Napoli
    vs
    AS Roma
  • Ligue 1
  • 19:00 - 29/01
    Nice
    vs
    Lille
  • 21:00 - 29/01
    Strasbourg
    vs
    Toulouse
  • 21:00 - 29/01
    AJ Auxerre
    vs
    Montpellier
  • 21:00 - 29/01
    Stade Brestois
    vs
    Angers
  • 21:00 - 29/01
    Clermont
    vs
    Nantes
  • 23:05 - 29/01
    Ajaccio
    vs
    Lyon
  • 02:45 - 30/01
    Paris Saint Germain (PSG)
    vs
    Reims
  • VĐQG Bồ Đào Nha
  • 22:30 - 29/01
    Vizela
    vs
    Rio Ave
  • 22:30 - 29/01
    Casa Pia AC
    vs
    Santa Clara
  • 01:00 - 30/01
    Boavista FC
    vs
    Portimonense
  • 03:30 - 30/01
    FC Famalicao
    vs
    Estoril
  • VĐQG Hà Lan
  • 18:15 - 29/01
    FC Twente Enschede
    vs
    Feyenoord
  • 20:30 - 29/01
    Volendam
    vs
    Groningen
  • 20:30 - 29/01
    Excelsior SBV
    vs
    AFC Ajax
  • 22:45 - 29/01
    SC Cambuur
    vs
    Fortuna Sittard
  • VĐQG Argentina
  • 07:30 - 29/01
    Central Cordoba SDE
    vs
    River Plate
  • 03:00 - 30/01
    CA Platense
    vs
    Newells Old Boys
  • 05:15 - 30/01
    Racing Club
    vs
    Belgrano
  • 05:15 - 30/01
    Colon de Santa Fe
    vs
    Lanus
  • 05:15 - 30/01
    Instituto
    vs
    Sarmiento Junin
  • Liga Mexico
  • 08:00 - 29/01
    Tigres UANL
    vs
    Atletico San Luis
  • 10:10 - 29/01
    Club America
    vs
    Mazatlan FC
  • 10:10 - 29/01
    FC Juarez
    vs
    Chivas Guadalajara
  • 01:00 - 30/01
    Toluca
    vs
    Club Leon
  • A-League
  • 11:00 - 29/01
    Melbourne City
    vs
    Adelaide United
  • VĐQG Peru
  • 07:00 - 29/01
    FBC Melgar
    vs
    Deportivo Garcilaso
  • 22:59 - 29/01
    Academia Deportiva Cantolao
    vs
    Sport Boys
  • 01:15 - 30/01
    Deportivo Union Comercio
    vs
    Sporting Cristal
  • 03:00 - 30/01
    Carlos Manucci
    vs
    Atletico Grau
  • 03:30 - 30/01
    Alianza Atletico Sullana
    vs
    Universitario De Deportes
  • Brazil Campeonato Amazonense
  • 07:00 - 29/01
    Nacional(AM)
    vs
    Rio Negro AM
  • 21:00 - 29/01
    EC Iranduba
    vs
    Princesa AM
  • 21:00 - 29/01
    Manaus (AM)
    vs
    Parintins FC
  • 02:30 - 30/01
    Amazonas FC
    vs
    Manauara
  • Giao Hữu
  • 07:30 - 29/01
    USA
    vs
    Colombia
  • VĐQG Honduras
  • 08:00 - 29/01
    CD Olimpia
    vs
    Marathon
  • 08:00 - 29/01
    Olancho FC
    vs
    CD Vida
  • 08:30 - 29/01
    CD Victoria
    vs
    CD Motagua
  • VĐQG Costa Rica
  • 08:15 - 29/01
    Santos De Guapiles
    vs
    Deportivo Saprissa
  • 09:00 - 29/01
    Herediano
    vs
    AD Guanacasteca
  • 00:00 - 30/01
    AD Grecia
    vs
    AD San Carlos
  • 04:00 - 30/01
    Puntarenas
    vs
    Perez Zeledon
  • Panama Liga Nacional de Ascenso
  • 08:30 - 29/01
    Tauro FC
    vs
    Costa Del Este
  • 04:00 - 30/01
    CD Arabe Unido
    vs
    Sporting San Miguelito
  • 06:15 - 30/01
    Atletico Chiriqui
    vs
    UMECIT
  • VĐQG Guatemala
  • 09:00 - 29/01
    Xelaju MC
    vs
    CD Puerto de Iztapa
  • 01:00 - 30/01
    Malacateco
    vs
    C.S.D. Comunicaciones
  • 06:00 - 30/01
    Deportivo Xinabajul
    vs
    Guastatoya
  • VĐQG Nữ Thổ Nhĩ Kỳ
  • 11:00 - 29/01
    ALG Spor (w)
    vs
    Altay SK Izmir (W)
  • 16:00 - 29/01
    Fatih Karagumruk (W)
    vs
    Hakkarigucu SK (w)
  • 16:00 - 29/01
    Galatasaray SK (W)
    vs
    Amedspor (w)
  • 16:00 - 29/01
    Trabzonspor (w)
    vs
    Adana Idmanyurduspor (w)
  • 16:00 - 29/01
    1207 Antalya Muratpasa (w)
    vs
    Atasehir Belediyesi (w)
  • 18:00 - 29/01
    KDZ Ereglispor (w)
    vs
    Dudulluspor (W)
  • 18:00 - 29/01
    Hatayspor (W)
    vs
    Fatih Vatan Spor (w)
  • Australia W-League
  • 13:40 - 29/01
    Melbourne City (w)
    vs
    Adelaide United (w)
  • Ngoại Hạng Hong Kong
  • 14:00 - 29/01
    Sham Shui Po
    vs
    LeeMan
  • 15:30 - 29/01
    Hong Kong FC
    vs
    Eastern A.A Football Team
  • 17:00 - 29/01
    Hong Kong U23
    vs
    Wofoo Tai Po
  • Hong Kong First Division
  • 14:30 - 29/01
    Happy Valley
    vs
    Kwai Tsing District FA
  • 14:30 - 29/01
    Kowloon City
    vs
    Wing Yee FT
  • 14:30 - 29/01
    Wong Tai Sin
    vs
    Citizen
  • 14:30 - 29/01
    Shatin SA
    vs
    Yuen Long FC
  • 14:30 - 29/01
    Kai Jing
    vs
    Central Western District RSA
  • 14:30 - 29/01
    North District FC
    vs
    South China AA
  • 14:30 - 29/01
    Dreams Metro Gallery
    vs
    Eastern District SA
  • Estonia Winter Tournament
  • 15:10 - 29/01
    Tabasalu Charma
    vs
    Viimsi MRJK
  • 17:00 - 29/01
    Laanemaa Haapsalu
    vs
    Nomme JK Kalju II
  • 21:45 - 29/01
    Kohtla Jarve JK Jarve
    vs
    Paide Linnameeskond B
  • 22:30 - 29/01
    Elva
    vs
    JK Tallinna Kalev
  • I- League
  • 15:30 - 29/01
    Sreenidi Deccan
    vs
    Neroca FC
  • 18:00 - 29/01
    Gokulam Kerala FC
    vs
    Kenkre
  • Australia West Premier Bam Creative Night Series
  • 16:00 - 29/01
    Balcatta FC
    vs
    Floreat Athena
  • 18:00 - 29/01
    Inglewood United
    vs
    Perth Glory (Youth)
  • VĐQG Indonesia
  • 16:00 - 29/01
    Madura United
    vs
    Persebaya Surabaya
  • 18:30 - 29/01
    Persija Jakarta
    vs
    Persikabo 1973
  • Greece U19
  • 16:00 - 29/01
    AEK Athens U19
    vs
    Aris Thessaloniki U19
  • 17:00 - 29/01
    Olympiakos Piraeus U19
    vs
    OFI Crete U19
  • Vô Địch Trẻ Ý
  • 16:45 - 29/01
    Cesena U20
    vs
    Inter Milan U20
  • 17:00 - 29/01
    Atalanta U20
    vs
    Lecce U20
  • 19:00 - 29/01
    Verona U20
    vs
    Cagliari U19
  • 20:30 - 29/01
    Fiorentina U20
    vs
    Sampdoria Youth
  • 20:30 - 29/01
    Frosinone U20
    vs
    Sassuolo U20
  • 22:30 - 29/01
    Torino U20
    vs
    Bologna U20
  • Greece National B
  • 17:00 - 29/01
    Apollon Kalamarias
    vs
    AEL Larisa
  • 19:45 - 29/01
    Apollon Larissas
    vs
    Almopos Arideas
  • 19:45 - 29/01
    Diagoras
    vs
    Makedonikos
  • 19:45 - 29/01
    Anagenisi Karditsa
    vs
    Veria FC
  • 19:45 - 29/01
    Niki Volou
    vs
    Iraklis
  • 19:45 - 29/01
    Irodotos
    vs
    Panahaiki-2005
  • 19:45 - 29/01
    AE Kifisias
    vs
    AO Episkopis Rethymno
  • 19:45 - 29/01
    Ierapetra
    vs
    Kalamata AO
  • 19:45 - 29/01
    Proodeftiki FC
    vs
    Apollon Smirnis
  • 19:45 - 29/01
    Iraklis Larisas
    vs
    Panathinaikos B
  • Turkiye Lig3
  • 17:00 - 29/01
    Fethiyespor
    vs
    Iskenderun FK
  • 18:00 - 29/01
    Adiyamanspor
    vs
    Zonguldak
  • 18:00 - 29/01
    Usakspor
    vs
    Etimesgut Belediye Spor
  • 18:00 - 29/01
    Hekimoglu Trabzon
    vs
    Belediye Vanspor
  • 18:00 - 29/01
    Serik Belediyespor
    vs
    Kocaelispor
  • 18:00 - 29/01
    Sariyer
    vs
    Ankarademirspor
  • 18:00 - 29/01
    Pazarspor
    vs
    Diyarbakirspor
  • 18:00 - 29/01
    Kirklarelispor
    vs
    Kirsehir Koyhizmetleri
  • 18:00 - 29/01
    Bukaspor
    vs
    Kastamonuspor
  • 18:00 - 29/01
    Amedspor
    vs
    S.Urfaspor
  • 18:00 - 29/01
    Tarsus Idman Yurdu
    vs
    Menemen Belediye Spor
  • 18:00 - 29/01
    Sivas Dort Eylul Belediyespor
    vs
    Somaspor
  • 18:00 - 29/01
    Erokspor
    vs
    Utkoi
  • 18:00 - 29/01
    Corum Belediyespor
    vs
    Nazillispor
  • 18:00 - 29/01
    Bayburt Ozel Idare
    vs
    Duzcespor
  • 18:00 - 29/01
    Batman Petrolspor
    vs
    Bursaspor
  • 18:00 - 29/01
    Balikesirspor
    vs
    Bursa Niluferspor AS
  • Turkey 3. Ligi B
  • 17:00 - 29/01
    Yeni Amasya Spor
    vs
    Elazigspor
  • 17:00 - 29/01
    Halide Edip Adivarspor
    vs
    Aksarayspor
  • 18:00 - 29/01
    Sapanca Genclikspor
    vs
    Artvin Hopaspor
  • 18:00 - 29/01
    Osmaniyespor
    vs
    Kepez Belediyespor
  • 18:00 - 29/01
    Erbaaspor S
    vs
    Akhisar Bld.Geng
  • 18:00 - 29/01
    Efeler 09
    vs
    Tepecik Bld
  • 18:00 - 29/01
    Cankaya FK
    vs
    Musspor
  • 18:00 - 29/01
    Yldrm Belediyesispor
    vs
    Arguvan
  • 18:00 - 29/01
    Bergama Belediyespor
    vs
    Nigde Belediyespor
  • 18:00 - 29/01
    Turgutluspor
    vs
    76 Igdir Belediye spor
  • 18:00 - 29/01
    Kahramanmarasspor
    vs
    Bayrampasa
  • 18:00 - 29/01
    Eynesil
    vs
    Turk Metal Kirikkale
  • 18:00 - 29/01
    Ergene Velimese
    vs
    Ayvalikgucu Belediyespor
  • 18:00 - 29/01
    Elazig Karakocan
    vs
    Karaman Belediyespor
  • 18:00 - 29/01
    Darica Genclerbirligi
    vs
    Ofspor
  • 18:00 - 29/01
    Yomraspor
    vs
    Nevsehirspor Genclik
  • 18:00 - 29/01
    Kelkit Belediye Hurriyet
    vs
    Dai Lin Jissbon
  • 18:00 - 29/01
    Karaman Belediyesi Spor
    vs
    Kalecik
  • 18:00 - 29/01
    Agri 1970 Spor
    vs
    Kutahyaspor
  • 18:00 - 29/01
    Yeni Orduspor
    vs
    EdirnesporGenclik
  • 18:00 - 29/01
    Eskisehirspor
    vs
    Sile Yildizspor
  • 18:00 - 29/01
    Siirt Il Ozle Idaresi Spor
    vs
    Fatsa Belediyespor
  • VĐQG Andorra
  • 17:00 - 29/01
    Penya Encarnada
    vs
    UE Santa Coloma
  • 19:30 - 29/01
    FC Ordino
    vs
    FC Santa Coloma
  • 22:00 - 29/01
    Atletic Club D Escaldes
    vs
    UE Engordany
  • 00:30 - 30/01
    Sant Julia
    vs
    Inter Club Escaldes
  • VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
  • 17:30 - 29/01
    Istanbulspor
    vs
    Kayserispor
  • 20:00 - 29/01
    Istanbul Basaksehir
    vs
    Konyaspor
  • 22:59 - 29/01
    Fenerbahce
    vs
    Kasimpasa
  • Hạng Nhất Thổ Nhĩ Kỳ
  • 17:30 - 29/01
    Adanaspor
    vs
    Bodrumspor
  • 17:30 - 29/01
    Keciorengucu
    vs
    Altay Spor Kulubu
  • 20:00 - 29/01
    Yeni Malatyaspor
    vs
    Eyupspor
  • 22:59 - 29/01
    Denizlispor
    vs
    Manisa BB Spor
  • Malta Premier League
  • 17:30 - 29/01
    Balzan FC
    vs
    Marsaxlokk FC
  • 21:00 - 29/01
    Valletta FC
    vs
    Floriana F.C.
  • 21:00 - 29/01
    Hamrun Spartans
    vs
    Sirens
  • Hạng 2 Thái Lan
  • 17:30 - 29/01
    Rayong FC
    vs
    Chiangmai FC
  • 18:00 - 29/01
    Phrae United FC
    vs
    Nakhon Pathom FC
  • 18:30 - 29/01
    Suphanburi FC
    vs
    Chainat FC
  • 19:00 - 29/01
    Ayutthaya United
    vs
    Udon Thani
  • Hạng 2 Bồ Đào Nha
  • 18:00 - 29/01
    SCU Torreense
    vs
    SC Farense
  • 19:45 - 29/01
    SC Covilha
    vs
    Porto B
  • 21:00 - 29/01
    CD Tondela
    vs
    Nacional da Madeira
  • 21:00 - 29/01
    Vilafranquense
    vs
    Moreirense
  • 22:30 - 29/01
    Estrela da Amadora
    vs
    Feirense
  • 22:30 - 29/01
    CD Mafra
    vs
    Oliveirense
  • 01:00 - 30/01
    Leixoes
    vs
    Penafiel
  • Spain Primera Division RFEF
  • 18:00 - 29/01
    Algeciras
    vs
    Badajoz
  • 18:00 - 29/01
    Castellon
    vs
    UE Cornella
  • 18:00 - 29/01
    Cordoba
    vs
    Celta vigo b
  • 18:00 - 29/01
    AD Alcorcon
    vs
    Real Balompedica Linense
  • 18:00 - 29/01
    CD Linares Deportivo
    vs
    CF Talavera de la Reina
  • 18:00 - 29/01
    CD Alcoyano
    vs
    Numancia
  • 18:00 - 29/01
    Athletic Bilbao B
    vs
    UD Logrones
  • 18:00 - 29/01
    Baleares
    vs
    CF La Nucia
  • 22:00 - 29/01
    C.D. San Fernando Isleno
    vs
    Deportivo La Coruna
  • 22:59 - 29/01
    Pontevedra
    vs
    Real Madrid Castilla
  • 22:59 - 29/01
    Calahorra
    vs
    Sabadell
  • 22:59 - 29/01
    CF Intercity
    vs
    Gimnastic Tarragona
  • 00:00 - 30/01
    SD Amorebieta
    vs
    Real Union Irun
  • 00:00 - 30/01
    Merida AD
    vs
    UD San Sebastian Reyes
  • Portugal Liga 3
  • 18:00 - 29/01
    Academica Coimbra
    vs
    GD Fontinhas
  • 22:00 - 29/01
    FC Caldas
    vs
    Alverca
  • 02:00 - 30/01
    CF Os Belenenses
    vs
    Uniao Leiria
  • Spanish Segunda Division B
  • 18:00 - 29/01
    Cerdanyola del Valles
    vs
    Suokuaili Moss
  • 18:00 - 29/01
    SCR Pena Deportiva
    vs
    CE Manresa
  • 18:00 - 29/01
    Velez CF
    vs
    Atletico Mancha real
  • 18:00 - 29/01
    Granada CF B
    vs
    Cadiz B
  • 18:00 - 29/01
    FC Cartagena B
    vs
    Atletico Sanluqueno
  • 18:00 - 29/01
    CD Utrera
    vs
    Juventud Torremolinos CF
  • 18:00 - 29/01
    Atletico Saguntino
    vs
    Formentera
  • 18:00 - 29/01
    AE Prat
    vs
    UD Alzira
  • 18:00 - 29/01
    Mallorca B
    vs
    Ibiza Islas Pitiusas
  • 18:00 - 29/01
    Leganes B
    vs
    CD Atletico Paso
  • 18:00 - 29/01
    RCD Espanyol B
    vs
    Real Zaragoza B
  • 18:00 - 29/01
    CD Ebro
    vs
    Lleida
  • 18:00 - 29/01
    CF Badalona
    vs
    Hercules
  • 18:00 - 29/01
    Real Oviedo B
    vs
    Gimnastica Torrelavega
  • 18:00 - 29/01
    CD Artistico Navalcarnero
    vs
    Cacereno
  • 18:00 - 29/01
    CD Montijo
    vs
    CD Guadalajara
  • 18:00 - 29/01
    UD Melilla
    vs
    Villanovense
  • 18:15 - 29/01
    coruxo FC
    vs
    Real Aviles
  • 22:00 - 29/01
    Real Sociedad C
    vs
    Alfaro
  • 22:00 - 29/01
    Alcorcon B
    vs
    CD Diocesano
  • 22:30 - 29/01
    Teruel
    vs
    UE Olot
  • 22:59 - 29/01
    Recreativo Huelva
    vs
    CD San Roque de Lepe
  • 22:59 - 29/01
    Xerez Deportivo FC
    vs
    UCAM Murcia
  • 22:59 - 29/01
    Sevilla Atletico
    vs
    Yeclano Deportivo
  • 22:59 - 29/01
    Mar Menor
    vs
    Real Betis B
  • 22:59 - 29/01
    Ejido
    vs
    Antequera CF
  • 22:59 - 29/01
    Union Langreo
    vs
    Racing B
  • 22:59 - 29/01
    CD Guijuelo
    vs
    Real Valladol B
  • 22:59 - 29/01
    CD Tudelano
    vs
    SD Tarazona
  • 22:59 - 29/01
    CA Cirbonero
    vs
    Alaves B
  • 22:59 - 29/01
    CD Arnedo
    vs
    Arenas Club de Getxo
  • 22:59 - 29/01
    G. Segoviana
    vs
    CD Estebona
  • 22:59 - 29/01
    Don Benito
    vs
    Atletico de Madrid B
  • 22:59 - 29/01
    CD Coria
    vs
    AD Union Adarve
  • 23:30 - 29/01
    Zamora CF
    vs
    SD Laredo
  • 01:00 - 30/01
    Bergantinos CF
    vs
    CD Arenteiro
  • Ngoại Hạng Thái Lan
  • 18:00 - 29/01
    Khonkaen United
    vs
    Sukhothai
  • 18:00 - 29/01
    Lamphun Warrior
    vs
    Ratchaburi FC
  • 18:30 - 29/01
    Buriram United
    vs
    Chonburi Shark FC
  • 19:00 - 29/01
    BEC Tero Sasana
    vs
    BG Pathum United
  • VĐQG Nữ Tây Ban Nha
  • 18:00 - 29/01
    Atletico de Madrid (w)
    vs
    Sevilla FC (w)
  • 18:00 - 29/01
    Real Sociedad (w)
    vs
    Sporting De Huelva (w)
  • 22:00 - 29/01
    Levante Las Planas (w)
    vs
    Colegio Aleman Valencia (w)
  • 00:00 - 30/01
    UD Granadilla Tenerife Sur (w)
    vs
    Barcelona (w)
  • Holland Eredivisie Women\\\'s
  • 18:15 - 29/01
    Feyenoord Rotterdam (W)
    vs
    Fortuna Sittard (W)
  • Italy C1
  • 18:30 - 29/01
    JuventusU23
    vs
    Vicenza
  • 20:30 - 29/01
    Azy based nano Bo
    vs
    Us Pergolettese
  • 20:30 - 29/01
    Viterbese
    vs
    Juve Stabia
  • 20:30 - 29/01
    Turris Neapolis
    vs
    Giugliano
  • 20:30 - 29/01
    AZ Picerno ASD
    vs
    A.S Andria Bat
  • 20:30 - 29/01
    Novara
    vs
    Pro Vercelli
  • 20:30 - 29/01
    Mantova
    vs
    Lecco
  • 20:30 - 29/01
    Feralpisalo
    vs
    USD Virtus Verona
  • 20:30 - 29/01
    Sangiuliano City Nova
    vs
    Pro Sesto
  • 20:30 - 29/01
    Albinoleffe
    vs
    Piacenza
  • 20:30 - 29/01
    Renate AC
    vs
    Pro Patria
  • 20:30 - 29/01
    Avellino
    vs
    Latina
  • 20:30 - 29/01
    Pescara
    vs
    Foggia
  • 20:30 - 29/01
    Crotone
    vs
    Potenza
  • 20:30 - 29/01
    Messina
    vs
    Catanzaro
  • 20:30 - 29/01
    Triestina
    vs
    Trento
  • 20:30 - 29/01
    Padova
    vs
    Pordenone Calcio SSD
  • 23:30 - 29/01
    Taranto Sport
    vs
    Gelbison
  • 23:30 - 29/01
    Francavilla
    vs
    Nuova Monterosi
  • VĐQG Ba Lan
  • 18:30 - 29/01
    Piast Gliwice
    vs
    Jagiellonia Bialystok
  • 21:00 - 29/01
    Legia Warszawa
    vs
    Korona Kielce
  • 23:30 - 29/01
    Lechia Gdansk
    vs
    Wisla Plock
  • VĐQG Romania
  • 18:30 - 29/01
    Arges
    vs
    FC Botosani
  • 21:00 - 29/01
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    vs
    Universitatea Craiova
  • 00:00 - 30/01
    FC Steaua Bucuresti
    vs
    Farul Constanta
  • Italian Women Division 1
  • 18:30 - 29/01
    Juventus (w)
    vs
    Sampdoria (W)
  • 20:30 - 29/01
    Roma CF (w)
    vs
    Sassuolo (w)
  • 20:30 - 29/01
    Parma s (W)
    vs
    Como 2000 (w)
  • German 3.Liga
  • 19:00 - 29/01
    Viktoria koln
    vs
    SV Waldhof Mannheim
  • 20:00 - 29/01
    Borussia Dortmund (Youth)
    vs
    SV Wehen Wiesbaden
  • Germany Regionalliga
  • 19:00 - 29/01
    BFC Viktoria 1889
    vs
    Carl Zeiss Jena
  • 19:00 - 29/01
    Greifswalder FC
    vs
    Berliner AK 07
  • 20:00 - 29/01
    Eintracht Norderstedt
    vs
    Werder Bremen (Youth)
  • 20:00 - 29/01
    VfV Borussia 06 Hildesheim
    vs
    FC Teutonia 05
  • 22:00 - 29/01
    BSG Chemie Leipzig
    vs
    SV Babelsberg 03
  • VĐQG Hungary
  • 19:00 - 29/01
    Mezokovesd Zsory
    vs
    Videoton Puskas Akademia
  • 21:30 - 29/01
    Ujpesti
    vs
    Budapest Honved
  • 23:30 - 29/01
    Kecskemeti TE
    vs
    Fehervar Videoton
  • Hungary NB Ⅱ
  • 19:00 - 29/01
    Szombathelyi Haladas
    vs
    Nyiregyhaza
  • 19:00 - 29/01
    Gyirmot SE
    vs
    Dorogi FC
  • 19:00 - 29/01
    Kazincbarcika
    vs
    Bekescsaba
  • 19:00 - 29/01
    Bodajk FC Siofok
    vs
    Csakvari TK
  • 19:00 - 29/01
    SOROKSAR
    vs
    Diosgyor VTK
  • 21:00 - 29/01
    FC Ajka
    vs
    MTE Mosonmagyarovar
  • 21:00 - 29/01
    Pecsi MFC
    vs
    Dafuji cloth MTE
  • 21:00 - 29/01
    Duna-Tisza
    vs
    Kozarmisleny SE
  • 21:00 - 29/01
    MTK Hungaria
    vs
    Szentlorinc SE
  • VĐQG Albania
  • 19:00 - 29/01
    KS Bylis
    vs
    Kastrioti Kruje
  • 19:00 - 29/01
    KS Perparimi Kukesi
    vs
    KF Tirana
  • Saudi Arabia Youth League
  • 19:25 - 29/01
    Al-Fath (Youth)
    vs
    Al Ahli Jeddah (Youth)
  • 2 .Bundesliga
  • 19:30 - 29/01
    Nurnberg
    vs
    St. Pauli
  • 19:30 - 29/01
    Hamburger SV
    vs
    Eintracht Braunschweig
  • 19:30 - 29/01
    Arminia Bielefeld
    vs
    SV Sandhausen
  • VĐQG Bỉ
  • 19:30 - 29/01
    Anderlecht
    vs
    Royal Antwerp
  • 22:00 - 29/01
    Cercle Brugge
    vs
    KAA Gent
  • 00:30 - 30/01
    Zulte-Waregem
    vs
    Club Brugge
  • 03:00 - 30/01
    Racing Genk
    vs
    Seraing United
  • Ngoại Hạng Ai Cập
  • 19:45 - 29/01
    Enppi
    vs
    Smouha SC
  • 22:00 - 29/01
    Pyramids FC
    vs
    Ceramica Cleopatra FC
  • 00:00 - 30/01
    Zamalek
    vs
    Future FC
  • LaLiga 2
  • 20:00 - 29/01
    Mirandes
    vs
    Alaves
  • 22:15 - 29/01
    Levante
    vs
    Burgos CF
  • 00:30 - 30/01
    Albacete
    vs
    CD Lugo
  • 00:30 - 30/01
    Sporting Gijon
    vs
    Malaga
  • 03:00 - 30/01
    Ibiza Eivissa
    vs
    FC Cartagena
  • Ngoại Hạng Lebanon
  • 20:00 - 29/01
    Al-Ahed
    vs
    Al-Ansar (LIB)
  • Malta First Division League
  • 20:00 - 29/01
    Attard
    vs
    San Gwann
  • 20:00 - 29/01
    Fgura United
    vs
    Marsaskala
  • 22:30 - 29/01
    St. Andrews
    vs
    Mtarfa
  • 22:30 - 29/01
    Tarxien Rainbows F.C
    vs
    Naxxar Lions
  • Scotland WPL
  • 20:00 - 29/01
    Glasgow Girls (w)
    vs
    Aberdeen (w)
  • 20:00 - 29/01
    Partick Thistle (w)
    vs
    Hibernian (w)
  • 20:00 - 29/01
    Spartans (w)
    vs
    Motherwell (w)
  • 22:00 - 29/01
    Hearts (w)
    vs
    Celtic (w)
  • 22:59 - 29/01
    Hamilton FC (w)
    vs
    Dundee United (w)
  • 23:10 - 29/01
    Glasgow Rangers (w)
    vs
    Glasgow City (w)
  • Greece Divison C
  • 20:00 - 29/01
    Aris Avatou
    vs
    Orfeas Xanthis
  • 20:00 - 29/01
    Agrotikos Asteras
    vs
    Nestos Chrisoupolis
  • 20:00 - 29/01
    Apollon Paralimniou
    vs
    Posidonas Neas Michanionas
  • 20:00 - 29/01
    Doxa Dramas
    vs
    Vyron Kavala
  • 20:00 - 29/01
    Trikala
    vs
    Byzas Megaron
  • 20:00 - 29/01
    Thermaikos Thermis
    vs
    Panthrakikos
  • 20:00 - 29/01
    Asteras Petriti
    vs
    Digenis Neochoriou
  • 20:00 - 29/01
    Thiella Sarakinon
    vs
    AEP Kozani
  • 20:00 - 29/01
    Panionios
    vs
    APS Patrai
  • 20:00 - 29/01
    Thyella Diastavroseos
    vs
    APO Keratsini
  • 20:00 - 29/01
    AE Moschatou
    vs
    Aris Petroupolis
  • 20:00 - 29/01
    AO Tympakiou
    vs
    Agia Paraskevi
  • Rwanda National League
  • 20:00 - 29/01
    Etincelles
    vs
    Marines FC
  • 20:00 - 29/01
    Bugesera
    vs
    Gorilla FC
  • Burundi League
  • 20:00 - 29/01
    Bumamuru
    vs
    Athletico Olympic
  • 20:00 - 29/01
    Aigle Noir
    vs
    Kayanza Utd
  • 20:00 - 29/01
    Le Messager Ngozi
    vs
    Olympique Star
  • 20:00 - 29/01
    Flambeau du Centre
    vs
    BS Dynamic
  • 20:00 - 29/01
    Vitalo
    vs
    Musongati FC
  • Brazil Campeonato Paulista B
  • 20:00 - 29/01
    Monte Azul SP
    vs
    AE Velo Clube SP
  • 01:30 - 30/01
    Noroeste
    vs
    Primavera
  • UAE Division 1 Group A
  • 20:10 - 29/01
    Al-Jazira Al-Hamra
    vs
    Al-Thaid
  • 20:10 - 29/01
    Baynounah SC
    vs
    Al Arabi(UAE)
  • 20:10 - 29/01
    Masfut
    vs
    Al Taawon
  • VĐQG Thụy Sĩ
  • 20:15 - 29/01
    Young Boys
    vs
    Winterthur
  • 22:30 - 29/01
    Servette
    vs
    FC Sion
  • 22:30 - 29/01
    FC Zurich
    vs
    St. Gallen
  • Hạng 2 Thụy Sĩ
  • 20:15 - 29/01
    Bellinzona
    vs
    Yverdon
  • 22:30 - 29/01
    Stade Ouchy
    vs
    Lausanne Sports
  • 22:30 - 29/01
    Neuchatel Xamax
    vs
    Schaffhausen
  • United Arab Emirates U21
  • 20:15 - 29/01
    Wasl Dubai U21
    vs
    Al Wahda Abu Dhabi U21
  • 20:15 - 29/01
    Al-Jazira(UAE) U21
    vs
    Dibba Al Hisn U21
  • 20:15 - 29/01
    Ittihad Kalba U21
    vs
    Al Bataeh U21
  • Ngoại Hạng Scotland
  • 20:30 - 29/01
    Livingston
    vs
    Heart of Midlothian
  • 22:59 - 29/01
    Dundee United
    vs
    Celtic FC
  • FA Cup
  • 20:30 - 29/01
    Brighton Hove Albion
    vs
    Liverpool
  • 21:00 - 29/01
    Stoke City
    vs
    Stevenage Borough
  • 23:30 - 29/01
    Wrexham
    vs
    Sheffield United
  • VĐQG Nam Phi
  • 20:30 - 29/01
    Chippa United
    vs
    Maritzburg United
  • 20:30 - 29/01
    Richards Bay
    vs
    AmaZulu
  • 22:30 - 29/01
    Kaizer Chiefs
    vs
    Royal AM
  • 22:30 - 29/01
    TS Galaxy
    vs
    Lamontville Golden Arrows
  • BRA CGD
  • 20:30 - 29/01
    Goias
    vs
    Vila Nova
  • 02:00 - 30/01
    Anapolis FC
    vs
    Ipora EC
  • 02:00 - 30/01
    katalang BA
    vs
    Morrinhos FC
  • Qatar League
  • 20:35 - 29/01
    Al-Sadd
    vs
    Al Markhiya
  • 20:35 - 29/01
    Al-Sailiya
    vs
    Al-Garrafa
  • 22:45 - 29/01
    Al-Ahli Doha
    vs
    Umm Salal
  • VĐQG Hy Lạp
  • 21:00 - 29/01
    Olympiakos Piraeus
    vs
    OFI Crete
  • 00:30 - 30/01
    AEK Athens
    vs
    Aris Thessaloniki
  • Czech Republic Gambrinus Liga
  • 21:00 - 29/01
    Slavia Praha
    vs
    Baumit Jablonec
  • 21:00 - 29/01
    Slovan Liberec
    vs
    Pardubice
  • 21:00 - 29/01
    Mlada Boleslav
    vs
    Brno
  • 00:00 - 30/01
    Tescoma Zlin
    vs
    Banik Ostrava
  • Croatia 1.Division
  • 21:00 - 29/01
    ZNK Osijek
    vs
    HNK Gorica
  • 23:10 - 29/01
    Istra 1961 Pula
    vs
    Hajduk Split
  • Indian Super League
  • 21:00 - 29/01
    Kerala Blasters FC
    vs
    Northeast United
  • English Women\'s Conference South
  • 21:00 - 29/01
    Billericay Town (w)
    vs
    Cheltenham Town (w)
  • 21:00 - 29/01
    Bridgwater United (W)
    vs
    Watford (w)
  • 21:00 - 29/01
    Crawley Wasps (w)
    vs
    London Bees (w)
  • 21:00 - 29/01
    Milton Keynes Dons (w)
    vs
    Portsmouth (w)
  • 21:00 - 29/01
    Oxford United (w)
    vs
    Plymouth Argyle (w)
  • 21:00 - 29/01
    Gillingham (w)
    vs
    Ipswich Town (w)
  • Brazil Mineiro D 1
  • 21:00 - 29/01
    Tombense
    vs
    Atletico Mineiro
  • 04:30 - 30/01
    America MG
    vs
    Villa Nova-MG
  • English Women\'s Conference North
  • 21:00 - 29/01
    Boldmere St.Michaels (W)
    vs
    Brighouse Town (w)
  • 21:00 - 29/01
    Liverpool Feds (w)
    vs
    Derby County (w)
  • 21:00 - 29/01
    Stoke City (w)
    vs
    Burnley (w)
  • 21:00 - 29/01
    Wolverhampton Wanderers WFC (w)
    vs
    Huddersfield (w)
  • Belgium Women 1st National
  • 21:00 - 29/01
    Oud Heverlee Leuven II (w)
    vs
    Standard Liege B (w)
  • Belgian First Amateur Division
  • 21:00 - 29/01
    Charleroi B
    vs
    Antwerp B
  • 21:00 - 29/01
    Royal Knokke
    vs
    KFC Mandel United
  • 21:00 - 29/01
    Leuven B
    vs
    Gent B
  • 21:00 - 29/01
    Sint-Eloois-Winkel
    vs
    Dessel Sport
  • 21:00 - 29/01
    URS Lixhe-Lanaye
    vs
    Ninove
  • Djibouti Premier League
  • 21:00 - 29/01
    FC Dikhil
    vs
    CF Gendarmerie Nationale
  • San Marino League
  • 21:00 - 29/01
    Tre Fiori
    vs
    SS Virtus
  • 21:00 - 29/01
    SP La Fiorita
    vs
    Folgore/Falciano
  • 21:00 - 29/01
    SP Libertas
    vs
    Faetano
  • Belgian Second Division
  • 22:00 - 29/01
    Lierse
    vs
    Jeunesse Molenbeek
  • 02:00 - 30/01
    Standard Liege II
    vs
    Red Star Waasland
  • Northern Ireland Premier League
  • 22:00 - 29/01
    Newry City
    vs
    Larne FC
  • Cyprus 1 Division
  • 22:00 - 29/01
    Omonia Nicosia FC
    vs
    AEP Paphos
  • 00:00 - 30/01
    Nea Salamis
    vs
    AEL Limassol
  • VĐQG Maroc
  • 22:00 - 29/01
    UTS Union Touarga Sport Rabat
    vs
    DHJ Difaa Hassani Jadidi
  • 00:15 - 30/01
    Wydad Casablanca
    vs
    Union Touarga Sport Rabat
  • 02:30 - 30/01
    SCCM Chabab Mohamedia
    vs
    OCK Olympique de Khouribga
  • 02:30 - 30/01
    Hassania Agadir
    vs
    Renaissance Sportive de Berkane
  • VĐQG Chile
  • 22:00 - 29/01
    Huachipato
    vs
    Cobresal
  • 04:00 - 30/01
    O.Higgins
    vs
    Colo Colo
  • 06:30 - 30/01
    Audax Italiano
    vs
    CD Copiapo S.A.
  • Nigerian Premier League
  • 22:00 - 29/01
    Gombe United
    vs
    Nasarawa United
  • 22:00 - 29/01
    Shooting Stars SC
    vs
    El Kanemi Warriors
  • 22:00 - 29/01
    Akwa United
    vs
    Plateau United
  • 22:00 - 29/01
    Sunshine Stars FC
    vs
    Abia Warriors
  • 22:00 - 29/01
    Niger Tornadoes FC
    vs
    Enugu Rangers International
  • 22:00 - 29/01
    Akwa Starlets
    vs
    Rivers United
  • 22:00 - 29/01
    Wikki Tourist
    vs
    Doma United
  • 22:00 - 29/01
    Lobi Stars
    vs
    Bayelsa United
  • Mexico Youth U20
  • 22:00 - 29/01
    Deportivo Toluca Mexiquense U20
    vs
    Leon U20
  • 00:00 - 30/01
    Pachuca U20
    vs
    Necaxa U20
  • Ghana Premier League
  • 22:00 - 29/01
    Real Tamale United
    vs
    Nsoatreman FC
  • 22:00 - 29/01
    Aduana Stars
    vs
    Accra Lions
  • 22:00 - 29/01
    Berekum Chelsea
    vs
    Ghana Dream FC
  • 22:00 - 29/01
    Samartex
    vs
    King Faisal
  • 01:00 - 30/01
    Asante Kotoko FC
    vs
    Kotoku Royals FC
  • Italian Serie B
  • 22:15 - 29/01
    Frosinone
    vs
    Benevento
  • Bahrain Division
  • 22:30 - 29/01
    Al-Ittifaq
    vs
    Isa Town
  • 22:30 - 29/01
    Buri
    vs
    Etehad Alreef
  • 22:30 - 29/01
    Najma Manama
    vs
    Al-Ittihad(BHR)
  • Brazil Campeonato Paulista
  • 01:00 - 30/01
    Ah so Santa SP
    vs
    Portuguesa Desportos
  • 02:00 - 30/01
    Inter de Limeira
    vs
    Ituano SP
  • 02:00 - 30/01
    Sao Bernardo
    vs
    Sao Bento
  • 04:30 - 30/01
    Sao Paulo
    vs
    Corinthians Paulista (SP)
  • Brazil Pernambucano League
  • 01:00 - 30/01
    Ibis SC
    vs
    Caruaru City FC
  • 02:30 - 30/01
    Santa Cruz PE
    vs
    Maguary PE
  • 05:00 - 30/01
    Belo Jardim PE
    vs
    Petrolina PE
  • BRA CP
  • 01:00 - 30/01
    America FC Natal RN
    vs
    Alecrim Natal RN
  • 02:00 - 30/01
    Potiguar RN
    vs
    ABC RN
  • VĐQG Jamaica
  • 01:00 - 30/01
    Dunbeholden FC
    vs
    Chapelton
  • 01:00 - 30/01
    Faulkland
    vs
    Vere United
  • 03:00 - 30/01
    Waterhouse FC
    vs
    Portmore United
  • 03:15 - 30/01
    Mount Pleasant FA
    vs
    Humble Lions
  • 03:15 - 30/01
    Montego Bay Utd
    vs
    Siti Worley Garden J
  • VĐQG Israel
  • 01:15 - 30/01
    Hapoel Haifa
    vs
    Hapoel Beer Sheva
  • BRA SE
  • 01:15 - 30/01
    Estanciano SE
    vs
    Lagarto
  • Brazil Campeonato Carioca
  • 01:30 - 30/01
    Boavista S.C.
    vs
    Madureira
  • 01:30 - 30/01
    Resende-RJ
    vs
    Portuguesa RJ
  • 04:00 - 30/01
    Fluminense RJ
    vs
    Botafogo RJ
  • Brazil Campeonato Piauiense
  • 01:45 - 30/01
    AA Corisabba
    vs
    Comercial-PI
  • 02:00 - 30/01
    4 de Julho
    vs
    Altos/PI
  • Bra CaP
  • 02:00 - 30/01
    Coritiba PR
    vs
    Azuriz FC
  • 04:30 - 30/01
    Aruko Sports Brasil
    vs
    Londrina PR
  • 04:30 - 30/01
    Operario Ferroviario PR
    vs
    Gremio Metropolitano Maringa
  • Brazil Campeonato Gaucho
  • 02:00 - 30/01
    Avenida RS
    vs
    Ypiranga(RS)
  • 02:00 - 30/01
    Esportivo RS
    vs
    Brasil de Pelotas
  • 05:00 - 30/01
    Caxias RS
    vs
    Aimore RS
  • 06:30 - 30/01
    Sao Jose PoA RS
    vs
    Gremio (RS)
  • Brazil Baiano Division
  • 02:00 - 30/01
    Bahia
    vs
    Vitoria BA
  • 02:00 - 30/01
    Juazeirense
    vs
    Bahia de Feira BA
  • 04:00 - 30/01
    Barcelona BA
    vs
    DOS Meyer
  • 04:30 - 30/01
    Jacobinense EC
    vs
    Alagoinhas Atletico BA
  • Brazil Paraibano
  • 02:00 - 30/01
    Botafogo PB
    vs
    Auto Esporte Clube PB
  • 02:00 - 30/01
    Treze Campina Grande PB
    vs
    Centro Sportivo Paraibano
  • 04:00 - 30/01
    Nacional de Patos PB
    vs
    Sousa PB
  • Brazil Mato-grossense Division 1
  • 02:30 - 30/01
    Cacerense
    vs
    Luverdense
  • 03:00 - 30/01
    Mixto EC
    vs
    OperArio MT
  • 04:30 - 30/01
    Academia Futebol
    vs
    Cuiaba
  • Hạng Nhất Paraguay
  • 03:00 - 30/01
    General Caballero LJM
    vs
    resistencia SC
  • 05:30 - 30/01
    Cerro Porteno
    vs
    Sportivo Ameliano
  • Brazil Campeonato Cearense Division 1
  • 03:00 - 30/01
    Barbalha
    vs
    Fortaleza
  • 05:30 - 30/01
    Uniclinic Atletico Cearense CE
    vs
    Guarani CE
  • Brazil Campe Division 1
  • 03:00 - 30/01
    Brusque FC
    vs
    Criciuma
  • 03:00 - 30/01
    Marcilio Dias SC
    vs
    Camboriu SC
  • 05:00 - 30/01
    Joinville SC
    vs
    Barra FC
  • Argentina group C Tebolidun League Manchester
  • 03:00 - 30/01
    Club Lujan
    vs
    Victoriano Arenas
  • 03:00 - 30/01
    Central Cordoba De Rosario
    vs
    San Martin Burzaco
  • Mexico Segunda Division
  • 03:00 - 30/01
    Yalmakan FC
    vs
    Leviatan FC
  • VĐQG Colombia
  • 03:10 - 30/01
    Atletico Nacional Medellin
    vs
    Aguilas Doradas
  • 05:20 - 30/01
    Deportivo Pereira
    vs
    Millonarios
  • Argentina - Torneo Pentagonal de Verano
  • 04:00 - 30/01
    Central Norte Salta
    vs
    Juventud Antoniana
  • Costa Rica Primera Division Women
  • 04:00 - 30/01
    Saprissa (w)
    vs
    Municipal Perez Zeledon (W)
  • Hạng 2 Mexico
  • 06:00 - 30/01
    Club Chivas Tapatio
    vs
    Atletico La Paz
  • Liga MX Women
  • 06:00 - 30/01
    Saint Louis Athletica (w)
    vs
    Atlas (w)

Hiện tại với việc công nghệ phát triển khá mạnh mẽ, việc xem thông tin bóng đá trực tuyến khá là đơn giản. Trong đó, đa số mọi người thường chọn cách xem lịch thi đấu bóng đá trực tuyến trên điện thoại. Thay vì xem trên TV hay là báo đài như trước và website được truy cập nhiều nhất đó là Socolive TV. Bởi đây chính là trang web cập nhật lịch bóng đá hôm nay nhanh, đầy đủ và chuẩn nhất.

Cập nhật lịch thi đấu bóng đá online hàng đầu tại Socolive17.tv

Để có thể xem được lịch bóng đá trực tuyến nhanh, chuẩn xác và đầy đủ nhất. Đa số mọi người đều truy cập vào trang web Soco Live. Bởi chỉ cần vào đây, mọi người sẽ dễ dàng tìm và xem được lịch thi đấu ở bất kỳ giải bóng đá hay đội bóng nào mà mình thích khá đơn giản.

cap-nhat-lich-thi-dau-nhanh-nhat-tai-socolive-tv
Cập nhật lịch thi đấu nhanh nhất tại Socolive TV

Giao diện của Socolive cũng được thiết kế để ai cũng có thể sử dụng được. Cho nên bạn có thể dễ dàng tìm được lịch của giải đấu hay đội bóng mình thích. Thêm vào đó, Soco Live cũng cập nhật đầy đủ toàn bộ những thông tin quan trọng. Cho bạn biết một cách chi tiết và chuẩn nhất.

Ngoài việc cập nhật lịch bóng đá online, khi truy cập vào Socolive TV, bạn còn biết được rất nhiều thông tin khác như tin tức, kết quả, bảng xếp hạng, bảng kèo nhà cái,.. Chính vì thế, nếu bạn đang cần biết lịch thi đấu hôm nay, đây là địa chỉ mà bạn không được bỏ qua.

Socolive TV nơi cập nhật lịch thi đấu bóng đá trên TV hàng đầu

Không chỉ cập nhật cho bạn biết được lịch bóng đá ở những giải đấu hàng đầu trên thế giới và trong nước. Chúng tôi còn cập nhật lịch phát sóng của tất cả các kênh bóng đá hàng đầu tại Việt Nam hiện nay như K+. VTV6, VTV6 HD, K+, VTV3, VTV3 HD,… Để bạn biết được những trận đấu bóng đá lớn sẽ được phát sóng trên các kênh này. Giúp bạn chọn được kênh để xem trận đấu bóng đá mình thích với chất lượng cao nhất.

Đương nhiên khi xem lịch bóng đá hôm nay trên TV tại Socolive TV, bạn sẽ nắm được thời gian mà trận đấu bắt đầu, sân tổ chức trận đấu, người bình luận trận đấu,… Đăc biệt, thời gian mà Socolive cập nhật lịch lúc cũng cực kỳ sớm. Để bạn thu xếp thời gian và xem được trận đấu mình thích phù hợp nhất.

Socolive17.tv đang cập nhật lịch thi đấu bóng đá cho những giải đấu nào?

Như chúng tôi cho bạn biết ở trên, hiện tại Socolive17.tv đang cập nhật lịch bóng đá cho rất nhiều những giải đấu khác nhau trên toàn thế giới. Để bạn có thể dễ dàng biết được lịch của đội bóng mình yêu thích hay là những trận đấu bóng đá hấp dẫn được diễn ra trong ngày. Trong đó những giải đấu được xem lịch bóng đá hôm nay nhiều nhất tại Soco Live đó là:

Cocolive cập nhật lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh hàng đầu

Ngoại Hạng Anh chính là giải bóng đá được yêu thích nhất Việt Nam hiện nay. Khi giải đấu này quy tụ được rất nhiều CLB có danh tiếng và cầu thủ hàng đầu. Thêm vào đó, giải đấu này cũng có tính cạnh tranh cực kỳ cao. Cho nên mỗi trận đấu diễn ra đều cực kỳ hấp dẫn và cuốn hút.

Chính vì thế, số lượng người truy cập vào Socolive để xem lịch bóng đá Anh cũng khá cao. Hiện tại, chúng tôi cũng cập nhật lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh trong cả 38 vòng đầu. Cho nên chỉ cần vào đây, bạn sẽ biết được lịch của toàn bộ các trận đấu tại giải này.

Thời gian mà chúng tôi cập nhật lịch bóng đá Ngoại Hạng Anh cũng khá là sớm. Giúp bạn biết được thời gian diễn ra trận đấu mình muốn xem nhanh nhất. Để thu xếp thời gian và xem trận đấu bóng đá mình thích một cách phù hợp.

Socolive cập nhật lịch thi đấu C1 hàng đầu

Cúp C1 cũng là một giải bóng đá mà không người hâm mộ nào có thể bỏ qua. Bởi giải đấu này quy tụ toàn bộ các CLB bóng đá hàng đầu thế giới hiện nay. Cho nên chất lượng chuyên môn trong các trận đấu tại Cúp C1 cũng cực kỳ cao.

Cũng như lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh, Socolive TV cập nhật lịch bóng đá Cúp C1 cũng cực kỳ đầy đủ. Khi bạn có thể biết được lịch ở các trận đấu ở vòng bảng cho đến trận chung kết. Thời gian và thông tin trong lịch cũng đầy đủ. Để bạn nắm được toàn bộ các thông tin và thu xếp thời gian xem trận đấu mình thích tại Cúp C1 dễ dàng.

Socolive TV cập nhật lịch thi đấu trực tuyến đầy đủ các giải bóng đá

Ngoài cập nhật lịch thi đấu C1 cũng như Ngoại Hạng Anh. Khi vào Socolive, bạn còn biết được lịch của những giải đấu bóng đá sau:

  • Lịch thi đấu Serie A
  • Lịch thi đấu La Liga
  • Lịch thi đấu Bundesliga
  • Lịch thi đấu Ligue 1
  • Lịch thi đấu Cúp C2
  • Ngoài ra còn rất nhiều giải bóng đá khác tại Châu Âu, Châu Mỹ, Châu Á,…

Soco Live cập nhật lịch thi đấu bóng đá các đội bóng hàng đầu

Chúng tôi biết được rằng, khi xem lịch bóng đá hôm nay trực tuyến. Đa số mọi người sẽ muốn biết lịch thi đấu của các trận đấu hấp dẫn hay những đội bóng hàng đầu. Bởi thông thường mọi người cũng chỉ xem trực tiếp các trận đấu lớn chứ ít khi xem các trận cầu nhỏ.

Chính vì thế, Soco Live cũng ưu tiên cập nhật lịch thi đấu cho những CLB hàng đầu thế giới hiện nay, ví dụ như Man United, Liverpool, Chelsea, Junventus, AC Milan, Real Madrid, Barcelona, PSG, Bayer Munich,… Giúp bạn có thể dễ dàng tìm và xem được lịch của những đội bóng mình yêu thích.

Thêm vào đó, Socolive17.tv có một chức năng cực kỳ hay. Đó chính là chỉ cần bạn nhất tên đội bóng mà mình yêu thích tại ô tìm kiểm lịch bóng đá. Sau đó bạn sẽ biết được toàn bộ lịch của đội bóng đó khá là chi tiết và đầy đủ.

Soco Live cập nhật lịch bóng đá hôm nay và ngày mai chuẩn nhất

Khi xem lịch thi đấu bóng đá trực tuyến tại Soco Live, bạn cũng được biết lịch của toàn bộ các trận đấu diễn ra hôm nay và ngày mai khá là đầy đủ. Để bạn biết hôm nay hoặc ngày mai diễn ra các trận đấu bóng đá nào, thời gian ra sao. Sau đó bạn có thể lựa chọn trận đấu mình yêu thích để xem trực tiếp một cách dễ dàng.

lich-bong-da-hom-nay-24h
Lịch bóng đá hôm nay 24h

Đương nhiên chúng tôi cũng cập nhật lịch vào đầu giờ mỗi ngày. Cho bạn biết được thông tin sớm nhất cũng như khá đầy đủ.

Soco Live cập nhật lịch thi đấu bóng đá Việt Nam đầy đủ

Đương nhiên rồi, đối với những người yêu thích bóng đá thì luôn luôn muốn xem trực tiếp các trận đấu của đội tuyển Việt Nam. Chính vì thế, Socolive17.tv cũng cập nhật lịch bóng đá của đội tuyển Việt Nam khá là đầy đủ và chuẩn xác. Cụ thể như sau:

  • Tất cả các giải đấu mà đội tuyển Việt Nam tham gia như U23 Châu Á, vòng loại World Cup, AFF Cup, Sea Games,.. đều được Soco Live cập nhật lịch đầy đủ
  • Thời gian cập nhật lịch thi đấu Việt Nam cũng cực kỳ sớm, cụ thể là trước khi trận đấu diễn ra ít nhất 1 ngày
  • Khi xem lịch thi đấu của đội tuyển Việt Nam tại đây bạn cũng sẽ biết được đầy đủ các thông tin quan trọng
  • Thêm vào đó, chúng tôi còn cho bạn biết được thông tin trước trận đấu của đội tuyển Việt Nam cũng như đối thủ.

Có nên xem lịch thi đấu bóng đá trực tuyến tại Socolive17.tv hay không?

Với tất cả những gì mà chúng tôi cho bạn biết ở trên. Bạn có thể thấy rằng Soco Live chính là trang web cập nhật lịch bóng đá hôm nay hàng đầu. Nơi mà bạn nên truy cập vào ngay lập tức, nếu như muốn biết lịch của bất kỳ giải đấu, đội bóng nào mà mình thích.

Khi xem lịch bóng đá trực tuyến tại đây, bạn sẽ nhận được những lợi ích sau:

  • Bạn có thể xem được lịch thi đấu trực tuyến ở toàn bộ các giải đấu bóng đá trên toàn thế giới và trong trước. Trong đó lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh, lịch thi đấu C1 hay của đội tuyển Việt Nam là được xem nhiều nhất. Thêm vào đó còn rất nhiều giải đấu khác như Serie A, La Liga, Bundesliga, Ligue 1,….
  • Bạn luôn luôn xem được lịch khá là sớm, bởi chúng tôi cập nhật trước khi trận đấu bắt đầu ít nhất 1 ngày. Để bạn nắm được thông tin và chuẩn bị thời gian xem trận đấu bóng đá mình thích phù hợp nhất
  • Khi xem lịch bóng đá trực tuyến tại Soco Live, bạn còn nắm được rất nhiều những thông tin quan trọng như thời gian mà trận đấu chính thức bắt đầu, đội hình ra sân của hai đội, sân diễn ra trận đấu, trọng tài bắt chính,… Thêm vào đó, những thông tin có liên quan như phong độ, thứ hạng, lịch sử đối đầu cũng có đầy đủ
  • Giao diện của Socolive cũng được thiết kế cực kỳ khoa học, giúp bạn có thể tìm xem được lịch thi đấu trực tuyến cực kỳ nhanh chóng và dễ dàng.

Hướng dẫn cách xem lịch thi đấu bóng đá trực tuyến tại Socolive TV

Soco Live được khá nhiều người truy cập để xem lịch bóng đá. Bởi giao diện được thiết kế đơn giản mà ai cũng có thể sử dụng được. Giúp mọi người tìm và xem lịch khá là nhanh chóng. Để xem lịch thi đấu tại đây, bạn chỉ cần làm theo các bước sau:

  • Bước 1: Đầu tiên bạn sẽ chuẩn bị máy tính hoặc điện thoại được kết nối mạng rồi truy cập vào trang web Socolive17.tv
  • Bước 2: Khi truy cập vào rồi bạn sẽ nhấn vào mục Lịch Thi Đấu trên thanh Menu ở đầu trang web
  • Bước 3: Lúc này, bạn có thể tìm kiểm lịch mà bạn muốn dựa vào thời gian diễn ra trận đấu hoặc là giải đấu cũng như tên đội bóng
  • Bước 4: Khi tìm ra được lịch của trận đấu, bạn chỉ cần chọn vào để biết được toàn bộ các thông tin quan trọng là xong.

Trên đây là những bước mà bạn sẽ thực hiện để tìm và xem được lịch bóng đá tại trang web Socolive. Có thể thấy rằng việc này ai cũng có thể làm được một cách dễ dàng.

Soco Live truc tiep bong da chính là trang web cập nhật lịch thi đấu bóng đá trực tuyến hàng đầu Việt Nam hiện nay. Nơi mà bạn không được bỏ qua, nếu muốn tìm và xem được lịch của bất kỳ đội bóng hay là giải đấu nào mà mình thích. Đảm bảo rằng khi truy cập vào đây, bạn có thể tìm được thông tin mình cần cực kỳ nhanh

X
X
X